Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mahusiano,mapenzi na urafiki

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by figganigga, Jun 5, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    kweli siasa ndo kila kitu.leo kutokana na mtafaruku wa cdm na ffu imesababisha mmu kudorola.asikuambie mtu.hii kitu hasimami bila aman.
     
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,482
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mbona unaongea mwenyewe kama mwehu? Unachoongea hapa hakieleweki. Au nabii unaongea kwa mafumbo?
     
Loading...