Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahusiano/mapenzi na uongo: Lipi sahihi kati ya haya?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NewDawnTz, Jun 7, 2011.

  1. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :mwaaah:

    Je, wanawake ni wepesi kudanganyika linapokuja suala la mahusiano/mapenzi au wanaume ni wataalamu wa kudanganya?

    Nawasilisha......
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    wanaume ni wataalam wa kudanganya. Kwa lugha nyepesi wanaume ni 'WAONGO'. Bt sio wote ni baadhi ila asilimia kubwa waongo.
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    hakuna mtakatifu likija
    kwenye swala la uongo kwenye
    mapenzi..
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Babu alishawahi kukudanganya?
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sina hakika, ngoja nivute kumbukumbu then ntakujibu...lol..
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Wote ni waongo tu, linapokuja suala la mapenzi...
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi nipo...,
     
  8. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 733
    Trophy Points: 280
    wengi wao ni waongo c wote...ila minamshukru Allah.
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    mmmmhh we hata usiongee
    jinsi ulivyomfasnyia fudo dido mmhhh
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wanaume ni zaidi.
     
  11. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asilimia kubwa baadhi ya wanaume ni waongo ktk mapenzi na wana lugha lain za kuwarubun wanawake.
    Kwetu sisi ambao hatujajaliwa kuwa ndoa 2muombe sana mungu dunia imechafuka mno mpaka wengine tunaanza kuwaza vby, sijui tusiolewe?
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Fido dido mwenyewe anasema mi mkweli mpaka ndotoni!
     
  13. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wote waongo ila tunatofautiana viwango....
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wanawake ni Malaika.
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sio malaika, hata wao ni waongo ila tukirudi kwenye nani zaid wanaume ni zaid.
     
  16. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    mi nadhani swala la kudanganya katika mahusiano linaendana na umri na sio jinsia, wanaume na wanawake wote wanadanganya at a certain time in their love lives....
    mwanamke anadanganya sana akishaachwa na mwanaume wake wa kwanza na mwanaume anadanganya sana akishadanganywa na mwanamke.
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwani kwenye uongo kuna kiwango kwamba huyu kadangaya kidogo na huyu kadanganya sana???
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Hahahaahahaha
    sasa huo si ndio uongo wenyewe..
    mmmhhhh lskini mlikuwa good match muongo+muongo=perfect
    sababu hapo mnakamatana kilaini
    hahhaaha lol
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wote we na nani???
    Kama unajijua usijumlishe na usiowajua!!!!:shut-mouth:
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    hAHAHAHHA..Akha sijawahi mie!!Labda yeye ndo ananidanganya mimi!!!
     
Loading...