Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahujaji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Nov 11, 2010.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Wakuu jana baadhi ya mahujaji wamekwama airport kwa kile kinachodhaniwa ni kutapeliwa na mawakala wa kuwasafirisha.

    Lakini hii mbona imeanza kua tabia na imejitokeza hasa katika kipindi hichi hichi cha mjomba?

    Isije ikawa inafanywa makusudi ili waweze kupelekwa kwa huruma ya mjomba.

    Inakuaje kodi yangu inatumika kuwapeleka?
    Hao wanaochakachua fedha za mahujaji wanachukuliwaga hatua gani?
     
Loading...