Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahubiri kwa Vitendo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mpagama, Jun 1, 2011.

  1. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Alikuwa anasisitiza nini huyu kiongozi wa dini katika mahubiri yake?
     

    Attached Files:

    • Papa.jpg
      Papa.jpg
      File size:
      65.3 KB
      Views:
      325
  2. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Acha ushambengo na umbea wako mambo gani hayo unataka kutuonesha yawezekana alikuwa anaonesha mahali so wakapiga kidole kimoja tu kabla ya vingine kunyanyuka...shida wabongo tunafikiria vibaya tu ndo maana hatuendelei
     
  3. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kifulambute, mi nimeuliza ili great thinkers waweze kutoa michango yao. Kama huna majibu ya kiungwana you better shut your trap, Kama ni ushambengo na umbea ni wewe unayefikiria tofauti.
     
  4. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Photoshop hii, hata mtoto anaona!...
    Acheni kudanganya umma bana!
     
  5. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    bado siamnini
     
  6. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini uweke hisia zako? hapa tunaangalia picha inaonekanaje, vidole vingine kunyanyuka kwanini kianze hicho cha kati? Huyo si ni kiongozi wa wale jamaa walioandamwa na kashfa ile ya kunanihii...labda alikuwa akihimiza libeneke au akiwaasa wapunguze kidogo
     
  7. c

    chelenje JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    adobe photoshop hiyo...
     
  8. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,030
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Kumbe umeleta hoja ukiwa tayari una majibu with negative impression!!!!
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwani cha ajabu nn???
     
  10. SYM

    SYM Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi great thinkers wa kibongo ndio mambo tunayotakiwa kuchemsha ubongo wetu katika maeneo haya ambayo unataka kutupeleka??? Hao definetely hawatakuwa great thinkers bali narrow minded with much time to play around!!!!!!!!
     
  11. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Watu wengine bana hawatakiwi kuwa GT hiyo photoshop wala hakuna haja ya kuweka maswari meeeeeeeeeeeeeeeengi yasiyo na maana yoyote.....Fikiria maendeleo ya kwako, familia yako na Taifa kwa ujumla achana na mawazo madogo hayajengi
     
  12. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaani, na uyo pepo ashindwe kwelkweli
     
  13. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Yaani wewe huoni kuwa hiyo picha iko doctored? Kwa kukusaidia tuu ni kwamba hicho kidole cha kati ni kirefu kuliko kawaida na hakishabihiani na vingine.
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    dole la kati mbona maana yake inaeleweka bana
     
Loading...