Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahoteli ya Paradise na Oceanic Bay zatekekea kwa moto!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tusker Bariiiidi, Mar 23, 2009.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Habari Wana JF taarifa nilizozipata sasa hivi ni kwamba Hotel ya Oceanic Bay Bagamoyo inaungua moto muda huu...
    Hotel hii inamilikiwa na Familia moja yenye asili ya Somalia...
    Nitaendelea kuwajuza...
    Ahsanteni
     
    Last edited by a moderator: Mar 24, 2009
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sijui kama bagamoyo kuna gari la zima moto, naikumbuka sana hii hotel niliwahi kuwa na workshop hapo 2007
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Bagamoyo HAKUNA Gari la Zima Moto - Linasubiriwa toka Dar es Salaam!
     
    Last edited: Mar 23, 2009
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Habari nilizozipata sasa hivi ni kuwa ni Hotel zote 2 yaani Paradise na Oceanic zimekamata moto... Mji wa Bagamoyo umegubikwa na giza kubwa lilitokana na moshi mzito uliotokana na ajali... Wananchi wa Bagamoyo wanasaidia kuzima kwa zana duni kama Ndoo za maji na Mchanga gari la zimamoto linatokea Dar kuelekea huko...

    Tuombe Mungu kusiwe na maafa yoyote... Na hivi wanachi ndo wamelekea kuzima moto na kuna Ma-Tank ya Gas pale...
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Mar 23, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    wanadao mmakuti yote ya Oceanic hayaonekani tena
     
  6. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hotel ya paradise imekwisha teketea kwa moto, Oceanic imeanza, na Malaika ndo imeanza, hizo zote zimefatana, na moto wenyewe umeanzia Paradise Hotel. Hata hivyo chanzo bado hakijajulikana
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hili ni janga, lakini isije ikawa ni hujuma ya hawa wasomali kutaka kukwepa kulipa mapato na kudai bima
     
  8. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Gari la zimamoto linatoka Dar kwenda Bagamoyo je lina maji ya kuzimia huo moto ama watalazimika kurudi tena Dar kuja kuchukua maji?.
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    That is a low blow Mpita Njia considering how the hotels have increased the towns tourism.
     
  10. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    michuzi blog wamesema paradise hotel,so lipi ni sahii paradise or oceani hotel kwani zote zimepana i mean zina share fence moja
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    read post number #6
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Mar 23, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ndugu zimeungua Paradise, Oceanic, Malaika na sasa Livingstone iko hatarini kwani moto umeanza kuelekea huko. Haiwezekani kuwa hujuma ingeungua moja nimeunga mkono nwa mpitanjia
     
  13. Atukilia

    Atukilia JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 638
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Imeanza Paradise, halafu oceanic ikafuata sasa ndio malaika. Zote tatu zinapakana. Nakumbuka Paradise Mombasa iliwahi kuungua ikaunguza hoteli nyingine 4 za jirani.
     
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Livingstone haiwezi kuungua kirahisi hivyo iko mbali usawa wa mita 800 hivi kutoka hizo zilizoungua labda uniambie kuwa lile banda pale Msalabani likishika moto baaas ndo livingstone haitakuwa na ujanja wa kupona.
    Poleni sana wabagamoyo kwa ajali hii mbaya, na nitasikitika zaidi endapo nitagundua kuwa FAYA walituma gari moja tu la zimamoto.

    Naipenda serikali ya Tz kwa kufanya kazi kutokana na shinikizo naamini kuwa ndo itastuka na kuweka gari la zimamoto pale town.

    Nina watani zangu wanaishi kigamboni ambapo two weeks ago niliambia kuna moto uliunguza nyumba eneo jirani na Kivukoni koleji, and gari la faya lilipaswa kusubiri foleni kuingia ktk pantoni (likiwa limechelewa) ili kuwahi kuzima moto... Najiuliza ni lini kule kutakuwa na standby gari la zimamoto? wacha zimamoto tu hata hospitali ya maana hakuna kule.... Sijui yule mbunge wa kigambonino anajukumu gani?? au ndo kudowezea teni pasenti za uuzaji wa ardhi???
    kaaaz kweli kweli
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwani zilianza kuungua zote kwa wakati mmoja? Ilianza moja na labda wakati anatekeleza mpango wake hakujua kuwa moto unaweza kwenda mpaka kwa jirani zake.
     
  16. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2009
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa Romania,watu wa Bagamoyo wangejikalia pembeni,ndio hao wawekezaji wangejua maana ya raslimali watu.Waswahili wa Bagamoyo kwa hawa wenye ma Hoteli huwa ni kama sijui.......sasa angalau watajua kuwa hata kama wana pesa kiasi gani majirani wa kweli na wa waokoaji wa karibu kwao ni majirani zao-waswahili wa Bagamoyo,na sio hao jamaa wanaokuja kula na kuondoka.Sasa watawathamini vilivyo.
     
  17. MyTanzania

    MyTanzania Senior Member

    #17
    Mar 23, 2009
    Joined: Sep 9, 2008
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hotel ya jirani ya Paradise pia imeungua. Unajua hizi hotel zinatenganishwa na fence.
     
  18. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    confirmed moto umesambaa kwenye hoteli za jirani

    na hii credit crunch naona itakuwa ngumu sana kurecorver from this hata kama insurance ikilipa lakini big set back
     
  19. M

    Mundu JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2009
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kulikuwa na sheria ndogo jijini dar (enzi za Makamba) kupiga marufuku uezekaji wa nyasi katika nyumba za starehe... Sijui kama ilivuka mipaka hadi Bagamoyo

    Sheria hii haikuzihusu nyumba za kawaida za wanajamii...
     
  20. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    maalim
    simu mbona hupekei?

    halafu wewe sio mtu wa kutoa sweeping statements kama hizi...kama wangekuwa hawalipi BIMA HILO NI WAO NA SHIRIKA LA BIMA LAKINI SASA HIVI HATUNA DATA..

    salam zao
     
Loading...