Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahojiano ya Stephen Chuwa Umoja wa Mataifa na uwezo wa wanahabari Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NgomaNgumu, Sep 30, 2011.

  1. N

    NgomaNgumu Senior Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilikua ninafuatilia mahojiana ya Flora nducha na stephen Chuwa wa radio one ambayo yapo kwenye michuzi habari zilizopita kama sikosei ilikua kwenye 25/09/2011. Naomba muangalie hiyo interview na mtoe maoni yenu kuhusu waandishi wetu wa habari nyumbani na ufahamu wao kwa ujumla. Muandisha amehudhuria kikao cha umoja wa mataifa baadae anapata nafasi ya kuhojiwa anazungumzia majumba marefu! Tafadhali bwanaa Ebu angalieni baadae tuambiane inakuwaje labda ninakosea
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    mbona no link?
     
  3. m

    msnajo JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,068
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Kijana...! Naona hujajipanga, hebu kajipange urudi tena.
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Nilisha ona huyu jamaa na michuzi walivyo wavivu wa kufikiri .Ndiyo waandishi hao eti yaani nikiogopa hakika .
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hakuna link mkuu,, hata hivyo sitashangaa Chuwa ni mwandishi kanjanja tangiapo!
     
  6. Chief Isike

    Chief Isike JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Link itakuwa ni muhimu ili tuchangie vzr hii topic mkuu. Suala hili tunapaswa kuwa tunalizungumza kwa undani, ni suala muhimu kabisa katika mstakabali wa jamii. Niko very much concerned na uwezo wa media in general hapa kwetu. Lakini lazima tukubali wapo wanaopiga mzigo, wenye uwezo na wengine mhh. Weka link bro, tuchambue hiyo case study yako katika issue hii.
     
  7. N

    NgomaNgumu Senior Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  8. N

    NgomaNgumu Senior Member

    #8
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  9. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu chuwa ameonesha kweli mchaga na mshamba sana mengine angemezea tu.
     
Loading...