Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahojiano ya pinda na jk juu ya jairo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Njowepo, Jul 20, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ngriiiii ngriiiiiiiiiiiiiii simu inaita,JK anapokea simu
    JK:Hallow
    Pinda:Hallow mkuu za uko
    JK:Salama hofu kwenu ninyi mlio uko
    Pinda:Mkuu bunge uku limewaka moto hali si shwari
    JK:Mmecheki na fire brigade achana na za manispaa ila za watu binafsi kama Ultimate nk maaana zetu zaweza kuja zikawa hazina maji si unalijua ilo?
    Pinda:Mkuu sio ivyo ila ni kuwa ile Barua ya Jairo kuomba ngawila ili kuwapoza wabunge wapitishe bujeti imevuja na wabunge wameokaa jamaa aachie ngazi
    JK:Yamekuwa hayo mbona kila mwaka hayo utokea nani kavujisha bila shaka atakuwa upinzani hao hasa CDM as wanapenda sifa sana hao.
    Pinda;Mkuu kheri ingekuwa CDM tungeweza ipuuzia kwa kusema ni maneno ya upinzani ni ccm wenzetu.
    JK;Tunaanza kugeukana wenyewe kwa wenyewe naomba majina yao pls
    Pinda :Ni Shelukindo na kwenye kikao cha wabunge wa chama wengi walishadadia Jairo atoswe.
    JK:Huyu mama amesahau kuwa yeye ni CCM ngoja nkirudi atapata habari yake sasa issue bado iko moto au umeizima kimtindo
    Pinda:Issue bado moto Jairo lazima apigwe chini ikiwezekana na akina Ngeleja
    JK:Kumbe mambo mazito ivyo ngoja nkirudi siwezi fanya maamuzi ughaibuni
    Pinda:Mbona kuna tetesi kuwa ameandika wakala wa kujiuzulu?
    JK:Sound tuu izo ngoja nirudi

    Maswali mengine mnaweza kuendelea
     
  2. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani watakuwa wanaskype hawawezi kutumia tigo au zain hivyo hakuna nggggggrrrrrrrrriiiiiiii....
     
  3. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    KJ: Sitting allowance zenu wanaendelea kuwalipa vizuri?
    Ndapi: Ndio mkuu
    KJ: Hahaha maaana haa haa maana mi nilijua sasa hawa CDM na hili nalo imekuwa tabu
    Ndapi: Tutajitahidi kuwaziba midomo mkuu
    KJ: Ngereja yupo?
    Ndapi: Yupo mkuu
    KJ: Anasemaje mtani wangu?
    Ndapi: Amesema nikusalimie
    KJ: ha ha ha maana mi nilijua sasa taabu hii, mwambie achukue akili za mbayuwayu achanganye na zake
    Ndapi: Haya mkuu
    KJ: Mi natandika raha huku bondeni
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    KJ: na vp kuhusu huyo mwenye mvi?
    Ndapi: huyu hana issue na nahisi kamtuma huyu bite abwabwaje kuhusu barua ya jairo.
    KJ: sasa ww unaonaje tumfanyeje huyo bwana?
    Ndapi: hiyo tusiiongelee kwenye simu, maana anaweza aka'tress mazungumzo yetu.
    KJ: huyo bwana ananiumiza kichwa kweli ndo maana situlii ikulu, naona heri niwe huku mamtoni.
    Ndapi: aagh! mkuu unaniangusha sana, km maamuzi magumu ulichakuwa, wee achana nae ajivue gamba km mwenzio RA.
    KJ: mwenzake nipo nae huku nimeshamtuliza ila bado naona kanuna kweli, mwambie mzee 6 apunguze vijembe atazidi kuwakasirisha.
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haaaa....!!!!
     
  6. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    jama Jf

    Nipo chimala mbeya sasa ila naish kama npo kariakoo mana news kama mjini vile.
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    KJ: nasika jairo kasema bunge km commedy?
    Ndapi: ndio mkuu, nilitaka nimuokoe lakini hata mm alinichefua sana, kaonyesha dharau ...
    KJ: sasa ataweza kuongea mambo yetu yale km tutamtosa?
    Ndapi: hilo lisikutishe mkuu, vijana wangu wanamfuatilia kwa karibu....
     
  8. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Amakweli mmeichoka nchi yetu,ok mungu mbariki rais wetu.anarudi lini?
     
  9. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,481
    Likes Received: 1,270
    Trophy Points: 280
    Teh he he he hehe! I love Tanzanian people, tho kwamba na matatizo rukuki yanayo iyandama nchi, na memengine mpaka yamebatizwa "Janga la taifa". Lakini upande wa burudani na kujiliwaza upo pale pale. Mungu ibariki Tanzania!
     
  10. r

    raffiki Senior Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kiboko...hata mkuu akiisoma atafurahi na kushangaa kuwa watu anaowaongoza ndio great thinker hivyo...sivyo!

    KJ lakini huyo shelukindo mmoja tu ndio umeshindwa kumnyamazisha?
    NDAPI hapana mkuu si unajua issue ilishasukwa na wengi toka siku nyingi ikaandikiwa na barua ya kulalamikiwa?
    KJ Ah ah ahhhh ndio....hawa vijana wa mjini mjini nilikosea sana kuwaonesha system ikoje wameonja asali sasa wanatamani kula hata zaidi ya wakubwa wao...taabu kweli hawa binadamu hawaridhiki.
     
  11. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    KJ: Nahawa komedi vipi wapo? maana ha ha ha hawa jamaa huwa napenda sana kuwaangalia nikiwa ikulu pale
    Ndapi: Wapo mkuu tena siku hizi wanakitangaza vizuri chama na serikali yako
    KJ: Nafikiri kuwapa ukuu wa wilaya
    Ndapi: Tena hizi mpya
    KJ: Na hawa wenzetu walioanzisha CCJ wanasemaje, yule tuliyemfukuza uspika?
    Ndapi: Yupo hana jipya
    KJ: Naona wema sepetu naye anaita siku hizi, unaonaje tumpe ubunge wa kuteuliwa?
    Ndapi: Huyu anafaa mkuu
    KJ: Na Kibonde naye aliniomba tumpe ukuu wa wilaya maana katutangaza vizuri sana kwenye jahazi pamoja na magamba yetu maana sasa mimi nilimwambia achukue akili za mbayuwayu achamnganye na zake
     
  12. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,217
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Chimala upo field mkuu?
     
  13. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Yutong unatisha..
     
  14. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    kj.huku nakula bata full umeme bila wasi,nyie endeleeni na mgao mi nipo nipo huku kwanza
    NDAPI.Mkuu outing nyingine kausha niende mimi nikafanye hata scrubing ya face yangu ivutie kidogo
     
  15. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanajulia wapi skype hao??
    Pinda huyu huyu au?
     
  16. serio

    serio JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    ha:ahahahahahahahahahahehehehehehehehehehehehehe:2h2heheeheh2heheheheheeeembavu zanguuu
     
  17. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kj: yule jairo alikosea badala ya mil 50 kila mmoja angeletewa hawa mamiss na bongo sinema kuwaliwaza bajeti ya wizara ingepita
    ndipa; na kina mama angewafanyeje ?
    kj; kwani wale vijana wa anda 23 wamesafiri ? angewaleta hao,si unaona haya mambo ya barua yamemuumbua,yule mama si mumewe tulimtosa na huyu kijana eti babake alimuahidi uwaziri kwani yeye Rais ?
    ndipa; bosi mara zingine ukisafiri hebu nikaimu urais nami kidogo waniogope
    kj;tatizo we wa Sumbawanga bwana naogopa mambo aliyofanya Jonathan kwa Yardua.
     
  18. Pilato2006

    Pilato2006 Senior Member

    #18
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahaha hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahaha
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Saaaaaaaaaaaaaaaaaaafiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii..............................,teh teh teh.....
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Mpaka atoke shavu.
     
Loading...