Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahojiano ya Dr Hamis Kigwangalla na Clouds FM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Feb 22, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    anaelezea safari yake ya maisha na siasa.follow the link below
    Clouds FM - 88.4 FM Dar es Salaam - Listen Online

    msimamo wake kuhusu posho za wabunge:haungi mkono hoja ya kupandisha posho kwa wabunge wakati kuna makundi kama madaktari na waalimu wanadai maslahi yao.
    anasema ni heri kuboresha ofisi ya mbunge iwe kama taasisi badala ya kumpa mbunge posho wakati wajibu wake ni kukaa kwenye kikao.
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,438
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    ukiwa ndani ya CCM, unanuka rushwa tu. Huyo ndo aliyempokonya bashe haki yake ya kikatiba.
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kivipi mkuu?
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    CCM haina katiba!!
     
  5. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Jamaa bonge la kilaza last time aliandika pumba kwenye wall yake akimponda J. Makamba kuhusu posho leo anameza matapishi, na hilo la kupigania ubunge iwe kama taasisi ndicho Zitto alikuwa anawaambia yeye na waosha vinywa wenzie wakawa wanapinga leo anaenda kuzungumza kwenye media mambo yaleyale yatolewayo na watu wanaowadharau huko bungeni. Zitto aliwaambia sheria inasema mbunge yapaswa awe na mtafiti na vitu vinginevyo, wagonga meza wakawa wanawaza posho tu..... Kuna mijitu mingine inaingia kwenye siasa kiujanja ujanja lakini hawana lolote, mmoja wao ni huyu kilaza...

    Shame on you, hufahamiki wewe ni popo au kitu gani.......
     
  6. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante mkuu umemaliza yote huyo hana mvuto akajipange upya
     
  7. L

    Le Grand Alexei Senior Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe naona una chuki zako binafsi tu na huyu MB, maana kama nakumbuka vizuri ni kwamba yeye alimponda January Makamba kwamba ana hoja ya msingi lakini mbona hakutoa ushauri huo mzuri kwenye platform mbalimbali anazoingia?

    Pia Kigwangalla alishatoa msimamo wake kuhusu posho na alisema yote haya anayoyasema toka mwaka jana (ushahidi ingia kwenye blogu yake www.kigwangalla.blogspot.com utaweza kujua ni nani aliyesema mapema kuhusu ku-institutionalize posho?) Kama mtu huna chuki zako binafsi ni lazima utamkubali tu huyu kijana, kwa sasa ni miongoni mwa vijana makini kabisa katika hazina ya viongozi tulionao nchini, kuliko hata hao unaowasifia - ambao wana 'mashaka makubwa yanayowalenga' mara kujenga maghorofa, mara kuchangiwa pesa za kampeni, mh! )
     
Loading...