Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mahojiano na Mohammed Said kuhusu uislam na uhuru wa Tanganyika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by abdulahsaf, Mar 18, 2011.

  1. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    MODS huyu Mohammed Said na genge lake lilikwisha kuwa argued down hapa hapa JF miezi kadhaa iliyopita , na hapa si mahali pake apeleke huko uwanda wa kidini.
     
  3. M

    Mtwike Senior Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Mod. likija lolote linalotu umbuwa, peleka huko! tudiscus yale tu yenyemaslahi nasi! hehe he! weldone democracy, in favor of majority, inspite of being ignorant!
     
Loading...