Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAHOJIANO: LUSINDE NA CLOUDS FM - khs matusi yake katika uchaguzi mdogo Arumeru Mashariki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bazazi, Apr 14, 2012.

  1. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kama mjuavyo, BAZAZI sio mkazi wa eneo moja, ni nyanaume inayozurura tu hivyo ninaomba msamaha iwapo uzi huu nitakuwa naurudia. Tarehe 04/04/2012 Clouds FM ilifanya mahojiano na Mbunge wa Mtere CCM Mhe!? LIVINGSTONE LUSINDE kuhusiana na matusi yake katika huko Meru hasa Leganga. Kilichonivutia ni haya yafuatayo (unaweza kusikiliza mwenyewe: shusha attachment).

    1: CDM ni chama makini, hivyo nami ni mtu makini ndio sababu walinichagua kugombea ubunge.
    2: Nilipandwa na JAZBA baada ya matusi ya muda mrefu ya CDM .
    3: Maneno mengi niliyoyasema sio ya kweli bali ni kashfa tu.
    4: Kwa kawaida ngumi ya kurudishia huuma zaidi kuliko iliyoanza.
    5: Mimi sitaki kiju-defense.
    6:Najutia niliyoyatamka naomba msamaha.
    7: Sidhani kama kuna matusi bali vionjo vikali. baadhi ya watu wanapenda vionjo vikali hivyo wakati mwingine lugha kali ni muhimu.
    8: Ni BinAdamu wawili tu YESU KRISTO na MTUME MOHAMAD ndio wahakuwa na nyongo, Nilipandwa na jazba tu.
    9: Mimi suala la heshima halinisumbui sana, qani ni watu haohao walimuua YESU na kumpiga MOHAMAD.
    10: Hakuna chama chochote cha siasa ambacho kina uwezo wa kutatua matatizo yote ya nchi.

    Kwa kumalizia Kibonde alimtwanga na Kigongo hiki. Mhe LUSINDE kichaa akikuvua nguo utakaa au utamkimbiza bila nguo. LUSINDE: Nitakaa KIBONDE: aksante sana.(Kwangu hilo lilikuwa tusi kwake naye bila kujua akauvaa MKENGE; kazi qeliqeli).
     

    Attached Files:

  2. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Lusinde..??!?!??!
     
  3. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .

    bazazi[SUP]*[/SUP] nm ma- [a-/wa-] conman. (Kar)


    conman
    n tapeli.


    * source: Kamusi ya TUKI

    .
     
  4. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kifupi, na kwa swali alilouliza KIBONDE na kwa majibu ya Lusinde;
    Ni dhahiri kabisa kuwa Lusinde alikuwa na ni KICHAA.
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anapayuka na alikosa kumbukumbu (mwendelezo) ya mahojiano kabisa. Swali la Kibonde lilimdhalilisha sana. Lakini ndiyo aina ya wanasiasa wetu hiyo, "unatukana", "unatoa kashfa" kisha bila hofu wala soni unakiri kuwa "uliyosema hayakuwa na ukweli" na watu wanakuacha uondoke na ngozi yako!
     
  6. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu hata yeye anajijua ni kichaa.
     
  7. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Lusinde anatakiwa apimwe akili yake
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,652
    Trophy Points: 280
    jibu unalo ya nini kupoteza fedha?
    lusinde ni mchizi fresh.
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Lusinde ni kichaa, na alishasema mwenyewe kwahiyo hata wananchi anaowawakilisha walikosea kumchagua
     
  10. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh teh! Kuna tetesi kuwa ''MKE WA LUSINDE'' naye kakimbia MIREMBE.
     
  11. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Sasa DOTWORLD ndio umechangia nini? Naamini kama huna mchango ni bora kusoma na kusepa. Huu pia na aina mojawapo ya uendawazimu kama wa Lusinde. Nani aliyekuomba utafasiri jina langu na pia qanini hujaifafanua na avatar yangu kama wewe ni mjuvi wa mambo. Kua mwanakwetu au endelea kutembelea kwa watoto wenzio FB. JF ni eneo la watu wazima kiakili. Bazazi ni Bazazi
     
  12. M

    Mr EWA JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Nafikiri ifike wakati wanasiasa watangaze sera na si matusi na pindi wakitoa matusi ama ahadi za uwongo basi wananchi wawanyime kura ndio itakuwa fundisho kwao.
     
  13. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    hawakukosea nao ni vich.... ooh sorry guys.
     
  14. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ngumi ya kurudishia inauma kuliko ya kupiga
     
  15. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    1: CCM ni chama makini, hivyo nami ni mtu makini ndio sababu walinichagua kugombea ubunge. ]


    Nimeipenda hii kuwa chama chake ni makini na yeye ni makini- Kwa maana nyingine yeye ni kipmo cha watu makini huko sisiem ndiyo maana walimchaugua wakamwaacha tingatinga.. tafakari upate akili... naona haya kama matusi kwa chama chake na wapiga kura wake
     
  16. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    lusinde alisema,kama viogozi wa chadema ni vichaa wa kulogwa mimi ni kichaa wakuzaliwa kudadadeki!!!akheri viongozi wa cdm vitapona kupitia wataalam wa jadi je chake kitapona kweli?
     
  17. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    umakini9 wa watoto wa vigogo unapimwa kuanzia lusinde,adam malima..........................na kuendelea.
     
  18. a

    annalolo JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo lusinde ni kichaa kabisa na juzi kati nimemsikia kiongozi wake akiyabariki hayo matusi eti Lusinde alijibu mapigo. Kwa ufupi sera ya ccm ni matusi. watakuwa wameishiwa uongo wa kudanganya wananchi.
     
  19. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Haswaaa, ndivyo walivyofanya mashujaa wa Arumeru!
     
Loading...