Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahojiano Live na Shukuru Kawambwa. CLOUDS FM acheni uongo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kigoma 2015, Nov 18, 2011.

  1. K

    Kigoma 2015 JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jana ktk kipindi cha Power breakfast walitangaza kuwa watakua na mahojiano LIVE leo asubuh na waziri wa elimu kwa hyo watu watume maswali yao yatajibiwa.
    Cha kushangaza ni kuwa wakati wao wakitangaza kua wapo LIVE na Dr Shukuru Kawambwa mimi nimemuona LIVE bungeni tena akijibu swali.
    G. HANDO na mwenzako BABRA hebu acheni kuwaongopea wananchi. Huo ni UHUNI.
     
  2. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Makanjanja ndio zao hizo
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hando ana PhD ya uhuni wakati Barbara Hassan an Masters ya UMBEYA
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,154
    Trophy Points: 280
    Shukuru ana chekacheka, kama bosi wake M'kwere
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    clouds kuna siku ****** atawaambia njooni niwakameruni na watakubali
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kama wangekuwa ni live kwanini watu watume maswali kwanza ili yapatiwe majibu?? kwa uwelewa wangu najua live ni hapo kwa hapo anajieleza na wananchi ama wasikilizaji wanamuuliza maswali naye anayajibu hiyo ndio live sasa hii ya kuapewa maswali kwanza alafu aka google ndipo upewe majibu huu ni ujinga. Clouds wao ni wapambe tu wa ccm hawana jipya
     
  7. K

    Kigoma 2015 JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mimi niliuliza swali tena nimelituma jana usiku lakini halikujibiwa na matokeo yake anajibu maswali anayoulizwa na G. HANDO eti tuna vyuo vikuu vingapi miaka 50 ya uhuru?.
    Siku nyingine msirudie UJINGA huu
     
  8. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Wasaliti wote hali yao mbaya kipindi hii, wameshtukiwa.

    Clouds jipangeni
     
  9. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Bunge limeanza saa tatu power break...... Ni kuanzia saa 12 asubuhi mpaka saa mbili na dak 59...... , clouds tuambieni kama mmedanganya umma au mlikuwa dodoma leo asubuhi physical au kwa teknolojia....
     
  10. King2

    King2 JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Vilaza hao wote, wanao hoji na wanao mhoji.
     
  11. K

    Kigoma 2015 JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kipindi leo kimekwisha zaidi ya saa 9:30 asubuhi na wakati huo Kawambwa eti alikua LIVE na wakati huo nimemuona LIVE bungeni akijibu swali. Nikashangaa kuwa LIVE huku na huku
     
  12. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Labda ana pacha wake. Jamani kwani hawa Clouds hamjafahamu tu wapo kwenye Payroll ya Nape!
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    CLOUDS sio kituo cha habari ila ni wahuni waliokosa kazi wamekusanywa ili wasije wakawa wazururaji........
     
  14. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Gerald na Bonge walikuwa Dodoma toka juzi. Kuna uwezekano kabisa walifanya mahojiano kati ya juzi na jana,waka record na kurusha leo,lakini wakaona wawaongopee wasikilizaji. Ukiwa mchunguzi mzuri,interaction za mazungumzo kati ya Hando na waliokuwa studio Dar hazikuwa za ki live live. Kulikuwa na hali ya pose and play kadhaa,Gerald hakuanza na hata salamu kama "habari za asubuhi ndugu waziri" ili hata wasikilizaji wajue yupo 'in real time',na ni kama aliyekuwa studio alikuwa anajua kitakachoulizwa na kitakachojibiwa pia!.Ni tabia zilezile za kuwafanya wa tz wajinga miaka yote!.
     
  15. babad

    babad Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimewasiiliza ila kilichoniboa zaidi ni kujisifia kwa kila siku kwa kutoa takwimu za kuendelea kwa elimu wakati hakuna mlinganyo wa miaka na kiwango cha maendeleo
     
  16. B

    Bandika Bandua Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yan watu humu wanasikiliza clouds ili waje kuongeza idadi za posts zao JF..Si muache kusikiliza kwani radio iko moja?acheni unafiki clouds watawanyonya ****** yoo...
     
  17. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Knowledge is power. Sikiliza na soma kila kinachotangazwa na kuandikwa hapa Tanzania na abroad ili uwe na wigo mpana wa ku argue. Hata kwenye research,kama hauja probe research problem vizuri na kwa upana wake hautoweza kuja ku conclude na ku recomend vizuri research findings zako. Kwahiyo nakushauri uwe pia unasikiliza na kuzipima hoja za clouds,radio imaan,radio,radio uhuru, radio tumaini,al noor newspaper,kiongozi newspaper,uhuru newspaper,tanzania daima newspaper,mwananchi newspaper n.k. Unafahamu Pope huwa anasoma na kujifunza Quran kwenye ratiba zake za kujisomea. Don't be coservative,otherwise hautokuwa great thinker.
     
Loading...