Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahojiano kati ya Mungu na Mwasapila

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Apr 9, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ''Mungu alisema na mimi kuhusu gharama za dawa na akasema kila atakayekunywa dawa ni Sh500 tu ya tanzania na nilipomuuliza kuhusu wageni alisema dola moja''.Anaeleza mchungaj Mwasapila.
    Lakini anasema yeye hakuamini kuhusu kiwango hicho na alipomuuliza Mungu alimletea katika ndoto noti ya sh 500 na kumwonyesha pande zote mbili za noti hiyo akimthibitishia maono hayo.
    Alipomhoj Mungu kuhusu mtunza fedha,mwasapile anasema ''Nilimuuliza mungu ni nani atakuwa mtunzaji wa fedha hizo na akanionyesha mtu atakayezitunza''.Mtu huyo ni ni muumini wa KKKT USHARIKA WA SONJO,ILA HAKUTAJA JINA LAKE.
    Mwasapila anasema fedha zote zinatunzwa na kwamba Mungu alisema ana kazi nazo,anabainisha kuwa Mungu bado hajatoa tangazo kuhusu ni kazi gani fedha hizo zitafanya.
    ''Nasubir tangazo la mungu kwamba fedha hizo zitafanya kazi gani,ila yeye alisema zitunzwe ana kazi nazo''.Anabainisha Mwasapila

    Ila alienda mbali na kusema'Pengine anataka fedha hizo zitumike kujenga sehemu mpya ambayo tutahamishia huduma,lakini sijui maana alisema atanambia matumizi yake kwa sasa siwezi kujua''

    KUHUSUU MAWASILIANO NA MUNGU
    Huku akitabasamu mwasapila anasema
    ''Aaah......yaaani Mungu anasema na mimi mara nyingi na tena ananitia moyo sana katika huduma hii ninayoifanya,hata ninapokuwa na maswali kuhusu jambo fulani katika utendaji wangu yeye ananiambia mambo mengi sana''.
    Huyu ndo mwasapila
    source Mwananchi la jumamos april 9,2011.
    Nawasilisha
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kweli vituko na mauzauza havitaisha!

    inasemekana kuwa katika hizo 500/-:

    200/- za kanisa

    200/- za wachumngaji wanaomsaidia

    100/- zake mwenyewe

    sasa kumbe zote zake? sasa ile breakdown ya awali watu waliitoa wapi?

    eti na mungu alimteulia mweka hazina!

    jamani, huyu nabii wa kikombe huyu!!!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    miss amekana suala la mgao,alipoulizwa amekana kabisaaa
    hayo ni maneno yaliyozagaa mtaani,amesema hadi mungu akimwambia ndo atajua zifanyie nin?
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    wizi mtupu
     
  5. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    duh,hivi Mungu huyo anapatikana kwa namba gani vile?,au email?. Jaman kama vp m2chulie contacts zake kwa huyo m2mishi mwaisapile ili nasi 2wasiliane na Mungu jaman
     
  6. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    lo, kazi ipo. so kama zote bado anazo basi kishakuwa bonge la milionaire sasa hivi!

    jamani, vikombe hivi?, Mungu atuhurumie wapendwa
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Huyu mzee anatakiwa akapimwe akili!
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwasapila amefanya kipi zaid hadi awe na mawasiliano na mungu kiasi hiko?
    Maana amesisitza kua anakeep intouch na mungu zaidi ya tujuavyo,
     
  9. E

    ELLET Senior Member

    #9
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa kuna jambo. Mungu Muumba mwenyewe anasema kuna miungu mingine, sasa huyu mungu gani? Kama ni Mungu Muumba, wa mbinguni then babu ni muongo. Mungu Baba, hana mawasiliano yoyote ya moja kwa moja na sisi viumbe ila tu kwa kupitia kwa Mwanaye Yesu Kristo. Kumbunkeni Shetani pia anajifanya Malaika wa nuru. And no wonder! For Satan himself transforms himself into an angel of light (2 Corinthians 11:14).
    Babu lazima atuhakishe kwamba huyo aneye wasiliana naye sio Shetani, kama alivyo fanya Saul katika 1 Samuel 28:3-25.
    Just because a person, or a spirit, accurately predicts (kuponya magonjwa) some pending event, this is no proof of divine inspiration.​
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mwasapila anasema mungu humpa nguvu kila siku aamkapo ndo maana hachoki,ila huwa na uchovu wa kawaida tu
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mwasapila can give u the contacts,nenda LOLIONDO akakupe
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ellet,Mungu hakuwah kuwa na mtoto,hakuzaa wala hakuzakiwa so yesu si mtoto wa Mungu
     
  13. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Babu is a huge threat to the Church Business.
     
  14. E

    ELLET Senior Member

    #14
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bajabiri: Hata majini/ mashetani wanajua kwamba Yesu ni Mwana wa Mungu (Mark 5:1-12). Mtume Mohamed S.A.W na yeye aalijua kwamba Yesu ni Mwana wa Mungu. Na Babu zetu Abraham na Musa wote walijua na wanajua Kwamba Yesu ni Mwana Mungu.
     
  15. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,532
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Kwa imani ipi? Hapa hatupokei mafundisho ya mapepo.
     
  16. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #16
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kaaazi kweli kweli!
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    najua hapa hatuzungumzii mambo ya mapepo ila kwa iman zote,ukisema yesu ni mtoto wa mungu u mean mungu alikua na mke?
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ELLET,yesu si mwana wa mungu,si majini,si mtume muhammad, si yeyote ambae anasema yesu ni mwana wa mungu,hata MUNGU hajasema hivyo,je alioa au ni mtoto wa nje ya ndoa?
    Tuzungumzie kuhusu mwasapila ndo mjadala wa hapa
     
  19. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Babu ana hallucinations! Naona hata wale waliomtetea wametulia kimyaa!
     
  20. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hii ishu ya Babu imekua kama Big G iliyoisha utamu tumeichoka jamani. tuongeleeni mengine
     
Loading...