Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahiza: Wenye vyeti vya kughushi sasa kukiona

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ibrah, Dec 14, 2009.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2009
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Source-Mwananchi, 15 Des.2009

    Huyu Mama inaonekana yumo ndani ya Serilaki ya JK lakini hajui msimamo wa Bosi wake. Bosi wake alishatamka na kutoa msimamo kule Geita kwa Chitalilo pale ilipobainika kuwa Mbunge wa Chama chake ameghushi vyeti. JK alisema kelele za Wapamgaji hazimzuii mwenye nyumba kulala usingizi.
    Au Bosi wake kabadili msimamo?
     
  2. n

    nat867 Member

    #2
    Dec 14, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani huo ni usaniii mtupu. sasa hivi karibia baraza zima la mawaziri ni kama "nyoka wa wanne star" hana meno, hana sumu ya kudhuru aliye karibu naye!!!.
    if she dares then aanze na mawaziri wanaotuhumiwa!!!
     
  3. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jamani jamani haya mambo hayawezekani tangu nimekuja nyumbani hizi story zipo tu kuna jamaa anaitwa msemakweli alitueleza elimu ya waheshimiwa kazaa ndani ya cabinet kuwa hamna kitu wengine tumesikia wameanza kusoma tena huyu mama anatupotezea muda kwani wapo viongozi wengi wanayoysema na kuelekeza hayaendani na elimu zao habari ndio hiyo
     
Loading...