Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahitaji ya damu kwa wahanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chetuntu, Feb 17, 2011.

  1. c

    chetuntu R I P

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna hitaji kubwa la damu hasa group O kwa majeruhi wa Gmboto. Fika kituo cha Muhimbili, ukonga mzambarauni, na msimbazi kuchangia. DONATE BLOOD SAVE LIVES.
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli jamani tujitoe kwa wingi kuchangia ndugu zetu kuokoa maisha yetu kwani mabomu yamenyonya sana damu za ndugu zetu
     
  3. m

    mzambia JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mi ni group o- naweza enda toa?
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hiyo aina ya damu ni haba sana!itakuwa inahitajika zaidi,kimbia katoe.
     
  5. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,733
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Mimi ni group O, wakatoe Amiri mkuu wa majeshi ya ulinzi na usalama, Waziri wa Ulinzi na kujenga taifa, General Davis, Lt. Gen. Shimbo, wanajeshi wote wa nchi hii, mafisadi papa wote na Tume ya Taifa ya Uchaguzi akiwemo na Tendwa ndio wahusika kwenye kutoa damu hiyo lakini mimi sitoi ng'o!!!
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu hapa tuache politics nenda hospitali ukashuhudie watu wanavyokufa kwa kukosa damu.
     
  7. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,733
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Nope!
     
  8. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,525
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    Ni mwendawazimu pekee atakayeweka bifu na wanajeshi wooote. Kuwa logical kidogo. KATOE DAMU!
     
  9. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,733
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Sasa mimi nimetoa msimamo wangu na kutoa mapendekezo yangu lakini wewe unanitukana kuwa mimi ni mwendawazimu na kwamba nina bifu na wanajeshi wote. Asante sana, lakini pamoja na matusi yako sitoi damu ng'o na mimi ni group O positive na nina damu ya kutosha kwenye mwili wangu na kwa asilimia kubwa sina UKIMWI. Kutoa kwangu damu ni kuendelea kuusaidia utawala dhalimu, usiojali maisha ya wananchi wake - wakatoe wao kwani ndio chanzo cha matatizo hayo.

    Wewe unafikiri wananchi wa Tanzania hawana matatizo mengine makubwa kama hayo? Kama wewe binafsi umewasaidiaje? Je, utaweza kama wewe? Na utawala kazi yake ni nini? Angalia hizo links ndio nafikiri utanielewa!

    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/111366-mabomu-g-mboto-mwinyi-asema-hajiuzulu.html
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/111188-rais-kikwete-na-milipuko-ya-mabomu-gongo-la-mboto.html
     
  10. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Victims of the Bomb attack need tents, food, man power and blood donation. People have lost a lot of blood and the blood bank is almost running dry. Reports from the Volunteers at the hospital in Ilala and Temeke, Dar Es Salaam (Even if you can not help, atleast Re-post this msg for people to see, someone else might help) I AM PRAYING...
     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ulijitahidi kuokoa maisha ya wengine kwa nguvu zote hasa kwa tangazo lako hili, Mungu akulaze mahala pema peponi. (R.I.P dada yetu)
     
Loading...