Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahitaj ya msaada

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by BILKHA, Jun 29, 2012.

  1. B

    BILKHA New Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani poleni na majukumu ya kila siku, ninaomba mnisaidie mimi ni mwajiriwa mpya katika halmashauri ya wilaya. Je, upo waraka unaoonyesh stahili zangu maana hapa naambiwa ni fedha za kujikimu tu. Nb: Nina mke na watoto mtoto na ndio ajra yangu ya kwanza na elimu yangu ni diploma
     
Loading...