Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahindi yanazuiwa kwa sababu hakuna uchaguzi? Mbunge wa CCM auliza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Jul 27, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Mbunge wa nkasi kusini mh deogratias ameuliza je chakula kinakatazwa kuuzwa nje ya nchi sababu akuna uchaguzi wa siasa ama??hivi ninyi mnatuzuia kuuza vyakula nje ya nchi kungekuwa na uchaguzi mngetufanyia hivi
    kwanza kabla ya kuendelea nakupa five mhe

    akasema mijini wakati wa uchaguzi mkuu waliwakataa mkakimbilia vijijini kwa wakulima wakwakubali lakini leo mnawageuka loh hatukubalikwa hili hata kidgo

    tuntaka hiyo mipaka ifunguliwe mara moja tuuze chakula nje ya nchi...jukumu la kuilisha nchi siyo wakulima bali serikali nawaambia hatutaki kabisa hiyo tabia yenu chafu...alisema mh mpata

    baada ya kutooneshwa kuridhishwa na bajeti hiyo wabunge wa ccm wote waliitana chimwaga na kilichoongelewa bado tunaendeleea kufwatilia
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahahaaa!
    Juzi kijana wa mtera alisema kinachua ccm ni watendaji wabovu na sio chadema.
    Akasema serikali ya ccm inawatania vijana eti warudi vijijini wakalime kwa jembe la mkono, akasema hebu wafungue shamba la bunge na wabunge walime kwa mkono kama hawatatoroka na kuziacha posho.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    heee heee heee mpwa usifanye niagize pilau mchana huu
    huko huru nilikuona kama kwenye kale kaharusi cha Paw nikasali kweli lakini sikujibiwa
    karibu nafikiri sasa CCM wameamka na yetu macho wacha waingizne vidole machoni sie wa Dole
    tubaki tunawaangalia
     
Loading...