Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahindi ya CCM Arumeru Mashariki yamekataliwa NAMIBIA?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Kashaijabutege, Mar 27, 2012.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    http://www.google.co.uk/url?sa=t&rct=j&q=maize%20rejected&source=web&cd=2&ved=0CCYQFjAB&url=http%3A%2F%2Fwww.namibian.com.na%2Fnews%2Ffull-story%2Farchive%2F2012%2Fmarch%2Farticle%2Fsoutputz-residents-reject-rotten-maize%2F&ei=rX5xT6yuL4zQmAXD6ZDPDw&usg=AFQjCNGu5eI9oAwoEVVpvJ-X0_WK-j_cWw

    Leo asubuhi Nimeongea na rafiki yangu anayefanya kazi Namibia. Amenijulisha kuwa huenda mahindi yanayotegemewa kugawiwa kwa wananchi wa Arumeru Mashariki ni yale yaliyokataliwa na wananchi wa Namibia (bonyeza link hapo juu). Kuna tetesi kuwa huenda mahindi hayo yaliombwa na ujumbe wa CCM uliokwenda nchini Angola, mapema mwaka huu, kuhudhuria sherehe za miaka 50 ya MPLA, ambacho ni chama tawala cha Angola. Tetesi zinasema kigogo mkubwa wa CCM ndiye aliomba mahindi hayo baada ya kusikia kuwa wenzao wa Namibia wameyakataa mahindi hayo.

    Binafsi, ninasikitika sana kuona CCM isivyowathamini watu wake. Sikatai CCM kugawa mahindi Arumeru kama njia ya kuwashawishi wananchi waipe ushindi, lakini inanisikitisha kuona wanagawa mahindi mabovu ambayo yamekataliwa sehemu nyingine ya Afrika.

    Nawaomba wana Arumeru mkubali kufa kwa njaa kuliko kula takataka iliyokataliwa Namibia. Madhara ya mahindi hayo ni makubwa mno kwa watakao yatumia.

    Wameru sio wanyama.
     
  2. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ngoja tufatilie huko Namibia
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,100
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    This is murder of first degree we should not tolerate ccm any more!!!
     
  4. K

    Kuchayaa Senior Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini wachukue mahindi yaliyokataliwa Namibia wakati Tanzania kuna mahindi mengi tu yana haribika kwenye maghara?I doubt this thread.
    Na kwanini CCM wapeleke mahindi Meru kipindi hiki cha uchaguzi kama hii sio rushwa?
    Na wao wananchi wa meru wanakubali tu just like that?Sidhani kama wananchi wa meru wanafikiria kwa kutumia matumbo hivyo.
     
  5. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM, CCM, CCM! Yaani kwa kutaka madaraka, mko radhi kutuletea mahindi mabovu yaliyokataliwa na binadamu wengine kweli! Yaani mnatuua hivi hivi! Hivi sisi watu wa Meru tumewatendea nini kibaya mpaka kustahili kufanyiwa ukatili wa kiasi hiki! Mungu atawalipa kwa kadri ya kipimo mlichoamua kutupimia.
     
  6. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Vyovyote vile yawe mabovu au yamekataliwa, hoja ya msingi hapa ni kwa nn mahindi yatolewe kipindi cha kampeni? Na kwa nn arumeru wakati upungufu wa chakula si arumeru peke yake

    Kwa nn ccm shida ya w
    tz kipindi cha uchaguzi mdogo hii sio sahihi..
     
  7. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aseeeee
    Duh!!!!
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Maeneo ya Dodoma na Singida hapo wananchi wanalalamika sana njaa mbona hawapeleki mahindi huko? na maeneo husika yanajulikana kwa ukame
     
  9. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata IGUNGA kwasasa ndiyo kuny njaa ya ukweli, maana mazao yalikaukia mashambani.
     
  10. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dawa ya ccm sasa ni Ghadaffization tu, haya mengine ni porojo tu
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,135
    Trophy Points: 280
    Hili jambo sio dogo,wenye uwezo wa kufatilia kwa vyanzo mbalimbali wafanye hivyo kabla ya Ijumaa ili walao kwa siku mbili watu wa Arumeru wafahamishwe walivyo pewa sumu wafe kwa malipo ya kura.
    KISHA WAO WATOE HUKUMU TAREHE MOSI APRIL
     
  12. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Stuka. CCM wauaji.
     
  13. commited

    commited JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    kuendelea kuikumbatia hii serikali ni kuendeleza mauaji vya kujitakia, njaa, laana, dhiki na umaskini wa fikra na rasili mali zetu.. Na ipo siku mungu atatuuliza zile rasilimali alizotupa kama talanta tumezitumiaje. Ccm ni wauaji na hili liko wazi tu halihitaji hata uende st kayumba. Lakini ipo siku tutapata ukombozi wa kweli hata kama ni baada ya miaka mingine 50.. Kuishabikia ccm unpaswa kuwa na akili na mawazo ya maiti sio siri.
     
Loading...