Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahimbo azomewa Sinza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by marandu2010, Oct 9, 2010.

  1. marandu2010

    marandu2010 JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 1,015
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    huko sinza jana tu katika baa fulani,,yule anayedai kuibiwa mke na dr slaa,,amezomewa na hata kunusurika kupokea kipigo,,,kujinusuru ilibidi atoke spidi maeneo hayo,,,nimeamini watanzania wamepanuka kimawazo mweee,,hawako tayari kuvumilia upumbavu,,,safi sana wananchi..
     
  2. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tena anabahati zake. Mkuu sema vizuri sasa, ilikuwaje yaani?
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Huu ni ujinga Mkuu, yaani watu kutaka kujichukulia sheria mikononi na uvunjifu wa amani ni "kupanuka kimawazo?"
    Pana tatizo gani kwa Mahimbo ambaye ugomvi wake ni wa mtu mwingine tena kaupeleka kwenye vyombo vya sheria....tena watu wanawashwa na nini?
    Any way, stori yenyewe ipo ipo tu, I hope ni udaku tu!

     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ni ngumu sana kukaa na wanaume wakati una kashfa ya kukimbiwa na mke.

    sorry for him
     
  5. marandu2010

    marandu2010 JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 1,015
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    jamaa si katumwa na chama fulani amchafue mkombozi...sasa unategemea nini ikiwa mtu wa namna hii anakutana na watu wenye akili timamu??
     
  6. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mme B-w-e-g-e
     
  7. u

    urasa JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    salamu kwa makamba na kinana,bado wao,siku zao zinahesabika
     
  8. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2010
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nakuheshimu mkuu, hata mimi ningependa haya yasingetokea! Lakini ukiangalia kwa undani, haikuanzia kwake. Vibaka wanauwawa kilasiku kwa namna hii. Mimi natafsiri kuwa ni matokeo ya serikali za nchi hii kufumbia macho kwa ujumla suala la utawala wa haki na sheria. Wanauzungumzia tu pale inapowagusa. Na hizi ni dalili za kupotea kwa amani ambayo tunajidai tunayo. Ilishapotea muda mrefu sana. Kigogo akiibiwa ndipo wezi wanapatikana. Wakati mwingine wote ni matukio ya kawaida. Kweli Slaa ana kazi kubwa kurekebisha uozo uliosababishwa na CCM.
     
  9. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    cuf, cuf cuf cuf cuf cuf cuf cuf cuf i hate it!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #10
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180


    hata kuchakachua matokeo na kutumia jeshi ni kujichukulia sheria mikononi, ningekuwepo ningemchapa ngumi au ningemtia dole la mk....ndu.
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Amejiingiza kwenye siasa za CCM ambazo hajui baada ya uchaguzi hawatakuwa naye. Ni vyema achukue chake mapema kabla CCM haijamtelekeza kwani hiyo kesi yake itatupwa hivi karibuni kwa sababu hakuna fidia ya kuvunjika kwa ndoa kwenye sheria zetu.

    Mpeni kifungu cha 65(c) cha sheria ya ndoa ili atoe matongotongo yaliyokithiri machoni pake
     
  12. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa kauli hizi wanamageuzi tumekwisha!!!!
     
  13. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Bwana Jinius
    watu wote wanaotumiwa na watu wengine kuhujumu mamilioni ya wananchi unategema watanusurika? wenye nchi wamekasirika!
    Wewe kumtetea eti amepeleka sijui nini ktk mahakama ni unjinga na wewe wajua hilo.... .. si unyamaze tu usiajianike? kwani lazima u comment?

    Lakini tungependa kujua mambo yalivyokuwa, tafadhaali mleta hoja tumegee kwa undani zaidi!
     
  14. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Jinyonge.......!!!
     
  15. KULIKONI UGHAIB

    KULIKONI UGHAIB JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2010
    Joined: Dec 12, 2007
    Messages: 204
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    And what if it's not udaku?


    Sent from my HTC Desire using Tapatalk
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Ata angepigwa mawe sawa tuu bse anatudhalilisha wanaume 2 years hauko na mkeo na mbaya zaidi umewekwa ndani na mjimama alafu unataka mke wako.
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,661
    Trophy Points: 280
    kwa mtu aliyekuwa anafuatilia uchaguzi wa USA atakuwa anamjua joe the plumber
    nataka nimfananishe na mahimbo. Huyu mahimbo karubuniwa kwa kitu kidogo sana,angekausha baada ya oct 31 hata yy angekuwa anatembelea makazi mapya ya Slaa kuwaona wanae lakini sasa KAJIHARIBIA
     
Loading...