Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahawara wanasana Guest house

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Mar 13, 2012.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mke na mme wamenasana jana wakifanya mapenzi guest house mjini Tunduma jana saa 8 mchana. Mahawahara hao kila mmoja ana ndoa yake juhudi zilifanyika kuwakimbiza hospt Mbozi mpaka sasa bado wameng'ang'aniana wenzetu wamassai wanasema imemesa mwenzie. Haijaeleweka nani aliyetega sumaku hiyo.Naendelea kufuatilia kila hatua nitawajuza.

    Updates
    =========================================
    Bado wapo hospitali Vwawa madaktari wanashindwa kuwanasua maana aidha wakate uume wa mwanaume ambapo itamghalimu maisha yake kukata uke nao imeshindikana wanamtafuta aliye fanya sayansi hiyo.
    Walikuwa wanaburudika kwa style ya kifo cha mende.
    Walikuwa Guest moja inaitwa Kampala ipo karibu na Tanesco pale Tunduma
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Iwe ni fundisho kwao na wengine wenye tabia ya kuiba wake/waume wa wenzao.
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Weka picha!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    si ndo raha ya muda mrefu!
    Wanapumzika, wanaendeleza.
     
  5. E

    Edo JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bonge la sayansi!
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni teknolojia nzuri kupunguza infed ....!
    Samahani sana ....:A S 13:
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mie nasikia tu haya mambo sijayaona kama kweli mbona fedhehaaa.
     
  8. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    eeh, ama kweli ngono imechukua nafasi yake these days..... yaani watu wako guest saa nane mchana?
     
  9. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Du, hiyo isikie tu kwa mwenzio! usiombe ikakutokea
     
  10. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    du mkuu upo? long time no c???
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukiona ni ndugu yako utajisikiaje
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Mkuu fanya harakati upate contacts za mweza wa huyo aliyemtega mwenzake ili nasisi tumtafute huyo mganga atuzindikia na nimtafutie dili maana huku wake za watu navyowaona wanavyofanya ni soooo!!
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hii kali uke umemesa uume jumla hautaki kuachia. Wamenasana kama mbwa wanavyo nasana
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Hataficha sura tu,huku walikobandana anaachia hili tuamini.
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha mkuu ishu ni kwamba mwanaume mwenye mke hapatikani na mke wa jamaa amekataa kuwa hakuweka sumaku kwa mmewe hapa ni juhudi kumtafuta mme wa huyo mwanamke aje ategue
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    shem....hii tungo tata ujue.....

     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Shem mke ana mme wake wa ndoa na mme nae ana mke wake wa ndoa ndo mahawara hao tafsiri yake.
     
  18. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hawa wanadhalilisha maana halisi ya ndoa
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Saa nane mchana?? Kweli watu wanapenda ngono kha??!!!
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ndo muda mzuri huo ni kisingizio kizuri upo kazini na kazini nako unaaga mtoto anaumwa au umefiwa na mwenye nyumba
     
Loading...