Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maharusi wapuuza mbwembwe, wasafiri kwa ‘bodaboda’

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Aug 18, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    MAHARUSI WAPUUZA MBWEMBWE, WASAFIRI KWA ‘BODABODA'


    Maharusi hao wakiwa kwenye bodaboda baada ya kufunga ndoa.
    KATIKA kile kilichoonekana kupuuza mbwembwe za harusi, maharusi wawili walioamua kufunga ndoa maeneo ya Uwanja wa Ndege katika Manispaa ya Morogoro hivi karibuni, waliamua kutumia usafiri wa pikipiki ambazo ni maarufu kama ‘Bodaboda’ na kuyapa kisogo magari ya kifahari licha ya kuwa walikuwa na uwezo wa kuyatumia.

    Maharusi hao ambao majina yao hayakupatikana, walifunga ndoa yao ya Kiislam na baadaye kuanza kuelekea nyumbani maeneo ya Mawezi ambapo walitumia usafiri huo wa pikipiki ambayo ilikuwa imepambwa maalum kwa ajili yao ambapo waliwaacha watu wengi waliohudhuria wakishangaa.

    Pamoja na ‘vimatatizo’ kadhaa vilivyoambatana na usafiri huo, bado shughuli yote ilifana na kuwaacha watu wengi wakipongeza hatua hiyo ya aina yake katika shughuli za kufunga ndoa.
    ZIFUATAZO NI PICHA ZA TUKIO HILO:
    PICHA NA DUNSTAN SHEKIDELE, /GPL, MOROGORO


    1.jpg

    2.jpg

    IMG_2900.jpg


    IMG_2901.jpg


    IMG_2902.jpg

    IMG_2906.jpg


    IMG_2913.jpg

    IMG_2918.jpg



     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    raha mustareheee ila hio boda boda linaweza kubeba sofa humo ndani?
     
  3. d

    dora Senior Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wamekula kwa urefu wa kamba yao....safi sana.
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmh, sasa huo niugumu wa maisha au style? hao boda boda mie nawaogopa mara wanakumwaga njianii...
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ubunifu mzuri sana...
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Raha jipe mwenyewe.
     
Loading...