Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maharusi wa siku hizi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Uncle Jei Jei, Feb 7, 2012.

  1. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 80
    Zamani wakati wa harusi, bibi harusi alikuwa hawezi hata kumtizama padri au mchungaji anapofungisha ndoa! Mda mwingi alikuwa kainama kitu kilichotafsiriwa kuwa alikuwa na aibu aibu na heshima kwa mumewe! Siku hizi mambo tofauti kabisa,! Utakuta bibi harusi katoa macho, muda wote anacheka, achilia mbali wengine kuserebuka ukumbuni mpaka jasho kuwatoka! Kifupi, wengi wao wanakuwa hawana utulivu kama tuliozoe kuuona, kinyume chake mwanaume ndo huonyesha utulivu! Jamani, hii husababishwa na nini?? Wadada mnaotarajia kuolewa, jaribuni kutulia siku ya harusi, msituache na mishangao!
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hizi analysis zingine sijui huwa mnazitoa wapi...
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wadada kuolewa ni zali siku hizi...
     
  4. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acha waselebuke maana ni bahati kubwa kwa dunia ya leo kwa binti kuolewa. Wengi wao wamebaki kuzaa tu.
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    TF hii ni JF zaidi ya uijuavyo
    May be kaona harusi moja au mbili na bi harusi walikuwa hivyo kaja na conclusion yake.
     
  6. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 80
    hudhuria maharusini utayaona!
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi kuolewa ni bahati?? Kwanini iwe ni bahati?
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Nadhani anakuwa na uhakika zaidi as wanakuwa washajuana kitambo tena ukichunguza wengi unakuta ana mimba ya miezi kadhaa.
    Iyo inaweza kuwa inachangia pia
     
  9. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    we umeliona hlo tu mbn hujazungumzia tendo la ndoa zaman ilikuwa n kama taboo linafanyika gizan hata kuona maungo ya mwanaume n mwiko ikiwezekana mwanamke kafumba macho ila siku hizi tatizo wananyonya wanalamba kila vurugu hata uwanjan watu wapo tayar kufanya.
     
  10. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu bahati ni lugha ya kitakwimu. "Probability" or a "chance of ocurance" siku hizi ni ni ndogo sana.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmmh, hadi mfumo dume utakapokutoka kichwani
    Utaendelea kuona hayo hayo mauza uza
     
  12. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Kwa mtazamo wangu maharusi wa zamani walikuwa wanainama kwa kuonesha aibu kwa sababu anakuwa hajazoeana na mwanaume anayemuoa. Lakini siku hizi watu wanafunga ndoa wakati tayari wameshaishi pamoja, wameshazaa kwa kifupi wanabariki ndoa maana tayari wameshakuwa mwili mmoja, kwa hiyo bi harusi hawezi kuinama
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa mtu hata kucheka siku ya harusi yake mnaanzishia thread? Kweli Watanzania mna mambo.
     
  14. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii nayo ni sababu ya msingi sana.
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    kwa wakristu harusi ni tendo la mara moja maishani kwa nini asifurahie?
    kwa nini asimuangalie mchungaji ? kwani anang'ata?
    na kuna mengi yanaweza kutokea kipindi cha maandalizi ya harusi, mnaposimama altareni waacheni wajinafasi
     
  16. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Swala si kucheka. Aibu na staha kwa mwanamke ina raha yake. Siku hizi mmetuzoea sana.
     
  17. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,517
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 180
    Waulize wadada kwa PM watakwambia kwanini? Lakini hapa jamvini hawatathubutu na wanakuwa wakali sana Lol
     
  18. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hawacheki wanaserebuka sana hadi bwana harusi anaona aibu yeye inabidi atizame chini.
     
  19. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Zamani walikuwa wanatembea kwa miguu ama kupanda punda, kulikuwa hakuna magari. Wakabadili wakaanza kupanda baiskeli, hamjauliza kwa nini wamekiuka maadili, wakabadili wanapanda magari wamevaa mavazi ya kizazi cha leo. Kila kitu kinabadilika kuendana na wakati, kizazi kijacho kama utakuwa hai, utaona na wao wana staili yao utakayoiita ya ajabu. We zoea staili ya kizazi chako, vizazi vyao waachie wenyewe, Kwishney.
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hiyo staha na aibu mnapima kwa kijiko kipi? Cha chakula au cha chai? Alafu aone aibu kwani anakua mtupu? Embu acheni umbea. . .harusi za watu wengine zinawauma kisa? Subirini zenu muwaambie kabisa wake zenu hamna kufanya hili wala lile, sio mnapangia watu wengine.
     
Loading...