Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maharusi ndani ya viwanja vya Sabasaba

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Jul 13, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Katika pita pita yangu pale kwenye viwanja vya saba saba last week nilifanikiwa kuwaona maharusi hawa sasa sijui ndio honey money yenyewe waliamua kumalizia kwenye maonyesho hayo ama vipi?
    IMG00534-20100707-1702.jpg IMG00537-20100707-1703.jpg
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Siku hizi honey moon popote
     
  3. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kimsingi ni watz wachache sana wanajua mantiki ya maonyesho hayo.
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Yeah nilikuwa muhudhuriaji mzuri sana; mpka nilipomaliza form 4! isitose nilikuwa naweza kuhudhuria karibu siku zote! Nikimbuka sasa najiona nilikuwa **** sana! Sijakwneda since nilipoelevuka!
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Moja watu waliohojiwa kuhusu kulielewa soko la pmoja la EAC alitoa rai kwa serikali kuwaonyesha watu lilipo soko hilo ili wafanyabiashara wadogo wapelek bidhaa huko wakauze! Huu ni mfano mojawapo tu wa shida kubwa iliyopo kwetu!
     
  6. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Duh! Hii kiboko! Mkuu hii ilinipita pembeni,sikuipata. Kataaaariiiii kweeeelikweliii!!!!!!!!
     
  7. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Eh!:A S-eek:
     
  8. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Please tell me it is just a Joke..!:A S-eek: :A S-eek:

     
  9. Dar_Millionaire

    Dar_Millionaire JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2010
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    This is NOT a joke. I saw the guy also. He wanted to know where is this EAC Common Market located? But good thing is he was just one person out of ten or so who were interviewed. The rest were aware that it's an abstract market within the confines of East Africa territorial boundaries.
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nimekumbuka!! Baada ya kumuona Jamaa kadhaa wametinga T-shirts za Nokia!!! kuwa kuna kipindi fulani Kampuni ya Nokia iliendesha
    shindano kuubwa la Harusi (Wedding of dream) hapa Dar,Nadhani hawa ni washindi wake... Na hii ni baada ya sherehe ya kukata na Mundu Sea Cliff Hotel... Duh JOB TRUE TRUE!!!
     
  11. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kUMBE NDIO HIVYO
     
  12. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwi kwi kwi uwiii mbavu zangu zinauma!!!
     
  13. m

    mfwakwa Member

    #13
    Jul 21, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni maonyesho! na wenyewe wameenda kujionyesha!
     
Loading...