Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maharage ya kopo yamuumbua sista do

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by charger, Jul 10, 2011.

  1. charger

    charger JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    <SPAN style="COLOR: #b22222"><FONT size=4><SPAN style="FONT-FAMILY: book antiqua">Sista do mmoja alikuwa anapenda sana maharage ya kopo(baked beans)shida ilikuwa kila akiyala baada ya muda anaharibu atmosphere vibaya mno.Sasa ikafika point kapata mchumba aliyempenda sana na jamaa akaahidi kumwoa.<BR><BR>Sista do kwakuwa alimpenda jamaa na hakutaka kumsumbua kwa katizo la hewa&nbsp; pindiwanapokuwa pamoja akaamua kuacha kabisa kula&nbsp; baked beans.<BR><BR>Wameshaoana sasa,siku moja sista do anarudi toka kazini gari lake likaharibika wakati akirudi home.Ni mbali kidogo na home.Akaamua kumpigia simu mumewe kwamba amepata tatizo hivyo atachelewa kidogo kurudi kwani anatembea kwa mguu.<BR><BR>Akiwa njiani kapita restaurant flani harufu nzuri ya baked beans ikamvutia,akasema potelea pote&nbsp; I'm &nbsp;craving ngoja nikale kidogo by the time nafika home mambo yatakua yameshakaa sawa.Pale restaurant kastukia kapiga kopo 3 za baked beans.Kaendelea na safari yake kurudi home huku anapiga vi shot range misile kidogo kidogo.<BR><BR>Ile anaingia tu home mmewake kamkaribisha kwa bashasha na kumziba kitambaa usoni akamwambia amemwandalia zawadi nzuuuri ya dinner.Akamshika mkono kumpeleka dinning.Akamfikisha kwenye kiti.Kabla hawajaendelea simu ya mme ikaita chumbani,mme akamwomba radhi sista do"Darling nakuja sasa hivi usifungue macho please" Sista do tumbo linavuruga akaona amepata ka mwanya afanye mambo yake kabla mme wake hajarudi.Kanyanyua ta...** moja kashusha fataki la kimyakimya,chumba chote ikawa kama&nbsp; samaki mbichi kasahaulika kwenye frizer halafu umeme ukatike kwa&nbsp;siku 3.Sista do katoa leso kapungapunga kurekebisha mazingira huku anasikiliza maongezi ya simu ambayo yalionekana ni marefu.Sista do mara tena&nbsp;likaja fataki jingine akaachia&nbsp; then akapunga na kaleso,likaja la 3 hivohivo.Mara jamaa kamaliza kuongea akarudi."Darling I hope hujajifunua"sista do"yes hny"<BR><BR>Ikafika saa ya kufunguliwa kitambaa,guess what happened??<BR><BR>Meza imejaa wageni 12 wamekuja kumpongeza kwa birthday yake.<BR></SPAN></FONT></SPAN>
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mh! Hapatoshi
     
  3. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo kali
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dah!jamanix2!
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Hah!hah!hah!csta du mzima anajamba hadharan!!
     
  6. Matti

    Matti Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    kudadadeki
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaah!!! Hiyo aibu ya mwaka!
     
  8. serio

    serio JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    kudadadekii.,.
     
  9. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Unanikumbusha one of my ex g aliharibu hewa mpaka nkapata kichefuchefu
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    khaaaaah!!ndo 7bu ukamshit nin?
     
  11. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    duh! aibu!!
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    nimecheka kwa kweli....
     
  13. a

    ammah JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aibu kwel kwel...sista du...priiiii
     
  14. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hahahaha, hii imenianzia vyema siku yangu! ONYO KALI KWA WAPIGA MIZINGA: ANGALIA MAZINGIRA KABLA HUJAFYATUA.
    Hii hadithi inanikumbusha movi moja ya bongo, jina nimesahau, kuna yule jamaa anacheza kiduku saa zote. Tafauti ni kuwa kwenye muvi mpiga mizinga alikuwa mume na aliyekuwemo chumbani alikuwa mwamamkwe
     
Loading...