Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahanjamu ya chuchu...wayajua wewe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Apr 28, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Uzuri wa mwanamke ni maumbile yake..
    Tabia yake hata iwe bora vipi siyo "reception" yake...........
    Ingawaje tabia nzuri baadaye huja kufunika maumbile yake.......
    Lakini, ukweli usiokwepeka ni kuwa "first impression endures in a man's heart........."
    Lakini mahanjamu ya chuchu wayajua wewe?


    Sura kweli yaweza kunizuzua na butwaa kupigwa.......
    Tabasamu lake laweza kunitikisa na magoti yangu kuweweseka.............
    Macho yake akinirembulia yaweza kunivuta nami kuvutika naye, hata fikra zangu kughafilika.......
    Mashavu yake yakinesanesa huweza kunilainisha....nami nikachanganyikiwa!
    Lakini mahanjamu ya chuchu wayajua wewe?

    Usafiri wake waweza kunifikirisha na hata kuwaza yasiyowazika
    Kiuno chake chaweza kunipagawisha na kuniacha nishike tama.
    Wowowo lake halinipi maruerue nikifahamu wenzangu wengi nitatofautiana nao,
    Miondoko yake yaweza kutia chachu lakini haijitoshelezi, kamwe......
    Lakini mahanjamu ya chuchu wayajua wewe?


    Kwangu mie, lazima nikiri hadharani ya kuwa........
    Mambo yote tisa lakini kumi kwangu ni chuchu zake.......
    Chuchu zake hunipagawisha na huamini ndizo funga kazi.....
    Haya ninayasema nikielewa majukumu ya chuchu kwenye mechi........
    Lakini mahanjamu ya chuchu wayajua wewe?


    Mabusu motomoto kwenye mechi hayahamasishwi na "reception"...
    Lakini mechi haikamiliki kama chuchu sijazing'ata mie.............
    Sijui kwako imekaaje lakini sioni kama mechi imekamilika......na kusikika ikiiva...
    Nakhofu kufafanua kwani sijui una umri gani?
    Lakini mahanjamu ya chuchu wayajua wewe?
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Asikwambie mtu maswala ya chuchu napenda sana kunyonya huuuuwiii!!mpaka nasikia masikio yanaziba halafu liwe gumu!!utanitaka nita duu mpa ile basi!!nikichoka chini nahamia kwenye denda namalizia chuchu full vionjo hakuna kuchoka!!
     
  3. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Nakusoma,nakusoma mseminari!
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kumbe KakaKiiza ni mtaalamu wa haya majambozi...........
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Afu raha yake uyapake mawese, yanakuwa kama mandazi vile.
     
  6. k

    kagame Senior Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu zangu wa BKB naona mmejifunua, kwenye fani mmewiva ila what if kama chuchu latoa msosi wa mtoto utalitumiaje? Au bado nalo lastahili kunyonywa? Kulitomasa kwa mkono hakuna hamasa kama ile ya kulitawala kwenye mdomo, nahitaji kujuzwa hapo tu!
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Usinipimie nikiwa certified na chombo nimekipa marks mia!!mbona sana!!:smile-big:
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    mafuta ya mawese tena yanatoka wapi, vile?............nipendavyo chuchu ziwe kavu bila manukato yoyote yale just her and me.........and a blissful lovemaking............................that is all I need............
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    daaa nilikuwa sijui kama luta alikimbia upadre bwana!
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    certified lover or.............an accomplished gigolo?
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Henge hebu mwuulize vizuri.............
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    ,BKB kila kitu even Kagera tech,Likiwa na maziwa chuchu utapata wapi wakati chuchu inakuwa imeregea??hao kwetu tunawaita "Entokazi"wanawake waliokwisha zaa no chuchu there bro!
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kagame.........................la mtoto hilo siyo langu..................nitamwachia mtoto anyonye........
     
  14. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Rafiki yangu unakosa raha, raha ya matiti yawe yanatereza...ulimi unatereza wala hauchoki.
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ngoja aje ajieleze mwenyewe mkuu!
    kama kweli inawezekana tulishawahi kuwa pamoja mkuu!
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    mambo yote ni chuchu zake...........
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Style za kigoma nini tujuze mkuu!!:wink:
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ngozi yake ni laini kama mrenda.................na udenda wangu vikichanganyika sioni chumba cha mawese hapo..........khalafu harufu ya mawese mie siikubali sana........napenda niyakute kwenye ndizi haya zilizopikwa na kuiva kisaawia.........
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Lol thread za namna hii karibia na weekend haya bwana ..
    Mie nimefunga leo ngoja niwe mpole tu:lalala:
     
  20. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu chuchu zinautamu wake bwana hasa ukipata mahali ambako zipo!
     
Loading...