Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahanga mvamizi wa maeneo yawazi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ulimakafu, Sep 4, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Gazeti la The African la leo Jumapili 04/09/2011 kwenye ukurasa wa mbele limechapisha picha ya ukumbi wa Nyantare uliopo Tabata Bima D'Salaam kuwa kabla ujenzi eneo hilo lilikuwa la wazi,pia jirani ya eneo hilo kuna baa ya Nyantare Inasemekena Mh Makongoro Mahanga amekuwa behind na mipango ya kujitwalia maeneo ya wazi hasa jimboni kwake kwa manufaa yake binafsi.
     
  2. S

    Sheka Senior Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyu amezoea ufisadi toka yupo shirika la nyumba akiwa afisamipango wakati huo, alisabisha wananchi kuuziwa nyumba ambazo hazikuwa zimekamilika katika mtaa wa kimanga darajani kulingana mipango ya shirika la nyumba wakati huo, nyumba ilikuwa ziuzwe zikiwa na zimekamilika iwapo mfumo wa maji taka pamoja na cocret road kwenye eneo la mradi nyumba hizo hapo kimanga.
     
  3. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Meya Masaburi kazini! Senema inaendelea. Waache wavuane nguo!
     
  4. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,153
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    gazeti hilo halikufanikiwa kumhoji Mkurugenzi wa Manispaa ya Ilala?anasemaje?
    meya wa ilala anasemaje? huyu wa jiji(masaburi)ni mshkaji wake, hana usemi hapo
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hili la uswahiba ndo linaimaliza nchi hii.
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Duh! Huku waziri wa Ardhi anahangaika kuwabomolea watu waliojenga maeneo ya wazi, mwenzake anaendelea kula faida ya kujitwalia mojawapo ya maeneo hayo!
    Kaaaaaz kwel kwel!
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Uvamizi huu wa Mahanga na Masaburi kwenye maeneo ya wazi ni mtihani mkubwa sana kwa waziri Tibaijuka ili kutimiza azma yake ya kuzirudisha sehemu hizo kwa wenyewe wananchi. Ni mtihani mkubwa hasa ikizingatiwa kuwa Meya wa Ilaa Jerry slaa ni kikaragosi wa hawa jamaa na wako katika genge moja kufisadi mali za jiji!! Iwapo kanuni na taratibu za mipango miji zitazingatiwa hapo mama Tibaijuka anaweza kuibuka kidedea.
     
  8. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mbona kwa wakazi wa Tabata bina hilo linajulikana siku nyingi. Tatizo ni nani wa kumfunga paka kengele?
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Naona yeye yuko juu ya sheria.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kimsingi ukiwa mwanasiasa mambo yako yankuwa laini.
     
Loading...