Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahanga ahaha Segerea

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyauba, Jul 22, 2010.

  1. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mbunge wa zamani wa jimbo la ukonga Mahanga ameamua kurejea jimbo jipya la Segerea baada ya kuona maji yapo shingoni..

    Kwa sasa akiwa na kiasi kikubwa cha fedha za kumaliza ubunge na uwaziri kuliko wapinzani wake ndani ya jimbo anaonekanaa kutumia vyema fedha kuwarubuni wajumbe katika vikao vyake vya ndani.

    Jamani hivi huyuu jamaa kwa rekodi yake bado Segereaa anatufaaa?? hana lolote alilotufanyia kwa miaka kumi zaidii ya kuongezaa kero kwenye eneo letu segerea.

    Wanasegerea naomba tuchague MABADILKOOOOOOO..
     
  2. k

    kosamfe Member

    #2
    Jul 22, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo kampeni sasa
     
  3. M

    MJM JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Sure! Sioni hata sehemu au mifano inayoonyesha kuhaha kwake zaidi ya malalamiko ya Nyauba. Thread nyingine bwana aaaaagh!
     
  4. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hamna jamaa juzii nimemshuhudiaa akiwakusanya wajumbe ndani ya jengo moja mitaa ya bimaa pale usikuuuuu...sasa jamanii huko sio kuhaha au ndo kampeniii????

    poa basi nipo hapa swiz pub napata moja baridii ya dhahabuuuu..
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    sasa kama wajumbe wenyewe mna njaa awafanyeje....umasikini wenu ndio mzigo
     
  6. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Tunataka flyovers segerea........! Hahahahaahahah....! Mvua ya vitumbua inaweza kunyesha siku hiyo..!
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Da! kwenye Heading ulivyosema Segerea mi nilijua ana anahaha Gerezani labda amefungwa jela ktk Gereza la Segerea.
    Kumbe ni swala zima la Kampeni!!
    Loh!
     
  8. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu ni vizuri ashinde ili jimbo litoke mikononi mwa CCM. Kwani huyu jamaa akishinda ubunge nitashangaa sana kwani ameshasema wazi kuwa watu wa segerea, kimanga na kinyerezi hawezi fanya kitu kwa kuwa hawampendi. Na hivi ni mpenzi wa taarabu basi atapewa huo muda wa kufanya hivyo full time
     
Loading...