Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahanga achangayikiwa!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ileje, Apr 14, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Kutokana na kesi inayomkabili Mbunge wa Segerea Mhe. Mahanga jana wakati akihitimisha mjadala wa muswada wa sheria kuhusu Mamlaka ya udhibiti wa mashirika ya hifadhi za jamii alijikuta akijitabulisha kama anazungumza kwa niaba ya waziri wa fedha badala ya waziri wa kazi na ajira.

    Nashauri ni muda muafaka washauri nasaha wamsaidie ili asichanganyikiwe zaidi!
     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahhahahhaha napita njia tu. Kesi nouma tena ikiwa imekukalia vibaya kama ya Mahanga na sijui atachomokea wapi pale.
     
  3. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Alidhani Mpendazoe ni mteremko,sasa atavuna alichopanda kwenye masanduku ya kura aliyokimbia nayo.
     
  4. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    ole wake anaeambatana na mwenye dhuluma
     
  5. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    majaji hawakuhongwa?
     
  6. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wait for a big suprise
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Halafu ana kisukari sikilizia mziki wake
     
  8. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,730
    Likes Received: 1,775
    Trophy Points: 280
    Majaji wa VODAFASTA hawatabiriki kabisa unaweza kushangaa mahanga anashinda kesi. Hii ni nchi ya dhuluma kwa hiyo chochote kinaweza kutokea
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Lema kafungua njia ya 'haki'. Mahanga ajiandae tu kuwa mwenzetu
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nimeipenda hii,me niltaka awe jaji wa system
     
  11. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nyota yake kwasasa imeshikiliwa na Prof. Juma.
    presha inapanda presha inashuka hofu yangu tarehe 2/05 isije sababisha brain concersion
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mahanga kupigwa chini kwenye hii kesi haikwepeki, ajabu ni kwamba atakata rufaa
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,835
    Trophy Points: 280
    Na atashinda rufaa yake.
     
  14. dallazz

    dallazz Senior Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    anahitaji counselling
     
  15. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mpendavyote anavikivizia kiti naye aule
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli Mahanga ni mhanga. Ataomboleza sana ktk hii kesi but ...
     
  17. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,197
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...kwa mahakama za Tz, mi ni Tomaso.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    mtashangaa nyie.....mnachezea mahakama zetu hizi nini?????
     
  19. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,839
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    judge j ni mserikali. mmesahau alichofanya pale udsm first son alipokuwa anasoma?
     
  20. M

    Murukulazo JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 576
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    yote yanawezekana guys!
     
Loading...