Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahama sasa at least

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Aloysius, Aug 9, 2011.

  1. Aloysius

    Aloysius Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eti ule muswaada wa 20011 wa Uongozi wa mahakama vipi, unaompatia Mkuu wa mkoa uwenyekiti katika tume ndogo ya nidhamu, haileti ka mockery kidogo kwa mahakimu, haileti ka judicial interference. Au kako bomba?
     
  2. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    nina wasiwasi wakati wanapitisha ule mswada walikuwa wanafikiria kwa ............................................... Watu wote wenye akili timamu siku ile walikataa akiwemo Pinda. Yaani judge akifanya kosa anaenda kushtakiwa kwa mkuu wa mkoa?????????????Mkuu wa mkoa anachaguliwa na nani?kumbe naye mwanasiasa???wanaleta siasa mahakamani watanzania tegemeeni maamuzi yatakayo kuwa yamebase kisiasa akifanya kazi kwa interest ya watu fulani!!!!!!!!! Huku ni kuingilia uhuru wa mahakama sidhani hata kama NI CHECKS AND BALANCE
     
Loading...