Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakimu kutupa kapuni kesi zote zinazowahusu wabunge wa upinzani!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mwacheni77, Apr 17, 2011.

  1. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wakuu hili mnalionaje waheshimiwa mahakimu kutupilia mbali kesi zote zilizofunguliwa zidi ya wabunge wa upinzani cos jana waliona jinsi gani wabunge wa ccm walivyopambana kukataa maslai yanayowahusu waheshimiwa mahakimu,na wameona kwa kiac gani wapinzani walivyojitahidi bila mafanikio kuwatetea...
    Nawasilisha
     
  2. koo

    koo JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mahakama haziongozwi kwa ushabiki acha kukurupuka kupost vtu vyakufikirika pevuka kijana
     
  3. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nchi kama Tanzania ni kweli itawainfluence sana mahakimu kutenda kazi sana sana zinazowahusu serikali. Watafanya kazi kulipiza kisasi. Ikumbukwe pia kwamba hakimu akiwa mahakamani hatendi kosa na hashtakiwi awapo kazini.
     
Loading...