Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakamani, hata kama haitalipa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sijali, Nov 7, 2010.

  1. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,959
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Tunajua Tanzania mahakama ziko influenced na Wanasiasa. Owongo kwamba mahakama ziko huru.
    Hata hivyo, namshaurui Dr Slaa afungue kesi ya kupinga matokeo ya uchaguzi-au haiwezekani kikatiba?
    Kama haiwezekani, kama walivyosema baadhi hapa, basi kweli katikba yetu pia 'imechakachuliwa'
     
Loading...