Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama yawezeshwa baada ya uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Benno, Nov 2, 2010.

  1. B

    Benno JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wananchi wenye Hasira Kali wameamua Kumruhusu Mheshimiwa Mramba kuhudhuria Mahakamani mara kwa mara bila kesi yake kuhairishwa tena kwa sababu za kisiasa.

    Wakitoa uamuzi huo Wananchi wameamua kumchagua mgombea mwingine ashike nafasi yake ili kupunguza usunmbufu kwa Mahakama.

    Hata hivyo habari nilizonazo hivi punde ni kwamba amekubali ombi hilo la wananchi na hivyo anategemea mahakama itamhukumu mara moja aweze kutumikia adhabu yake.


    Habari ndo hii
     
  2. M

    MpitaNjia Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na Chenge naye ............... Tehe tehe tehe tehe tehe
     
  3. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,127
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    Anatweta!!! Chupi inambana!!
     
Loading...