Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama yatupilia mbali ombi la Lulu

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by TIQO, May 7, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
  2. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii kesi mwe!
     
  3. c

    collezione JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Wampime meno au dna kujua LuLu ana miaka mingapi. Ili kuondoa Ubishi.

    Nani asiyejua Tanzania vyeti vya kuzaliwa vinachongwa kila kona. Hata mimi leo nikitaka nitakipata.

    Mimi naona inabidi Mahakama za kiTanzania wafike mahali watumie evidence za kisayansi sio siasa za wanasheria.

    Through scientific evidence, kesi kama ya Lulu sio ya kukaa muda mrefu.
     
  4. N

    Neriah JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 269
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    mbona wanatuchanganya mbona kwenye birthday yake alisema mwenyewe kwa kinywa chake kwamba ana umri wa miaka kumi na nane na kama ni hivyo mbona alikuwa akisaini mikataba mbalimbali ko cha msingi ni kufuatilia tu dna na sio maandishi vyeti siku hizi ni elfu kumi na tano tu unachukua labda iwe kadi ya kliniki hiyo atleast nina mfano mdada mmoja amezaliwa 1981 lakini kwenye cheti kaandika 1987 so cheti sio kigezo.
     
Loading...