Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama yatoa onyo la pili mgomo wa madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by asigwa, Jun 27, 2012.

  1. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,042
    Trophy Points: 280
    Mahakama kuu ya Tanzania Kitengo cha kazi jana imetoa onyo kwa Chama cha Madaktari Nchini (MAT) kuzingatia amri ya Mahakama hiyo iliyotolewa siku ya Ijumaa tarehe 22 Juni 2012 ya kusitisha na kutoshiriki katika mgomo na kumtaka Rais wa Chama cha Madaktari kutangaza kutii amri hiyo kupitia vyombo vya habari.

    nakala ya onyo hii hapa

    [HR][/HR]
    [h=2]IN THE HIGH COURT OF TANZANIA
    LABOUR DIVISION OF THE HIGH COURT
    AT DAR ES SALAAM

    MISCELLANEOUS APPLICATION NO. 73 OF 2012
    ATTORNEY GENERAL ................................. APPLICANT
    VERSUS
    MEDICAL ASSOCIATION OF TANZANIA (MAT) .............. RESPONDENT

    COURT ORDERS[/h] I have heard both parties orally. From the submissions, it is evident that the respondent's President was served late i.e yesterday with the exparte interim injuction order. The respondents are heraby warned that they should comply with court orders. It's hereby ordered that the respondent should comply with court orders; and the President should address the compliance through the media. It is so ordered.



    S.C. Moshi
    JUDGE
    26/06/2012
     
  2. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Siasa na maisha ya Binadamu ni vitu viwili tofauti.

    Hakuna mgomo mbaya kama mgomo Baridi, kwani unaweza kumlazimisha Ng'ombe kwenda mtoni lakini huwezi kumlazimisha kunywa maji.

    Hivyo hata hawa Watumishi Mahakama inaweza kuwalazimisha kwenda kazini lakini wakasaini na kisha kutokufanya kazi inayotakiwa na huwezi kumshika mkono kumwambia "Haya mwandikie huyu dawa, mchome sindano, mfanyie operesheni nk. nk. nk."

    Kinachotakiwa ni hekima kutoka pande zote mbili na kugundua madhara yanayopatikana kutokana naubabe wanaofanya katik ya Serkali na Madakitari.



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  3. m

    mamajack JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa ulichokisema.
     
  4. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Anajitia aibu tu Jaji mzimaa hata logic haelewi....MAT wameshasema hawahusiki lolote na mgomo huu. Mgomo unaratibiwa na jumuiya ya maDaktari, kama wanatoa amri juu ya mgomo basi waelekeze kwa jumuiya ya maDaktari...lakini hawa bado tu wameng'ang'ana na MAT!
     
  5. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,880
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180
    mchezo wa kujificha huo hautowasaidia, kama ndio viongozi wa mat wajiuzulu mara moja
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,042
    Trophy Points: 280
    tatizo hii nchi hakuna anayetaka kuwajibika ndio maana serikali imekua ikikimbilia mahakamani kila siku........
     
  7. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    wanaotakiwa kujiuzulu ni Viongozi wote wa Serikali, Kuanzia Raisi hadi mjumbe wa nyumba kumi; kwani haiwezekani kila mara tuwe na migomo isiyo kuwa na maana kisha wao wanaingiza Siasa. unapokimbilia Mahakamani katika suala linalohusu maisha ya Binadamu hapo elewa kuwa tayari umeingiza siasa.

    Mahakama ina utaratibu wake, ukipeleka kesi leo itapangiwa tarehe, hivyo ndivyo inavyokuwa kwa hili suala la madr. wakipangiwa tarehe ina maana suala lao halijapata mwafaka na hata wakienda kazini hawatafanya kazi kwa moyo mnyofu hivyo ni hatari ya kuweka mkasi katika tumbo la mgonjwa wakati wa operesheni.

    TUWE MAKINI SANA KATIKA SUALA LINALOHUSU UHAI wa BINADAMU TUSICHANGANYE na SIASA.

    KINACHOTAKIWA ni SERIKALI na MADR. KUKETI NA KUPATA SULUHU na SIYO KWNDA MAHAKAMANI.




    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  8. N

    Neylu JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sasa kwa kumteka mwenyekiti wa Jumuiya ya Madktari na kumpa kipigo kikali Dr. Steven Ulimboka, nadhani madaktari wametibuliwa upyaaa.....
     
  9. A

    Anold JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hao madaktari tunaishi nao huku mitaani na wanafahamika??
     
  10. N

    Neylu JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Una maana gani? Sijakuelewa nini umemaanisha..
     
  11. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyo Judge wa magamba anatapatapa, inampasa angetoa court order ya kumzuia JK kusafiri kwenda Canada ili atulie hapa nchini ku solve mgogoro aliouanzisha.
     
  12. doup

    doup JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si inajua itaamlisha, mahakama ni kichaka cha mafisadi na mtandao wao, kwa wanyonge ndio inageuka kuwa mbwa mwitu.
     
Loading...