Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama yalitia hatiani MwanaHalisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fisadi Mtoto, May 11, 2009.

  1. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2009
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hatimaye kwa nguvu za Mwenyezi Mungu alie hai mahakama kuu ya tanzania imetoa hukumu ya kesi kati ya kubenea na rostam aziz,mahakama imetoa hukumu hio tar 29 april,imemtaka kubenea amlipe rostam bilioni tatu pamoja na gharama za kesi kwa kumchafua hasa kuhusiana na richmond thanx God.its me fisadi mtoto and my friend Dikteta
     
    Last edited by a moderator: May 12, 2009
  2. m

    msabato masalia Senior Member

    #2
    May 11, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    R u F****kn kidding me?Mungu yupo.
     
  3. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,264
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hili neno linamaana gani?
     
  4. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2009
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    lilikuwa ni kosa la uchapishaji,nimekwisha lirekebisha na hii ilitokana na furaha kubwa niliokuwa nayo
     
  5. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,264
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Oops! ...
     
  6. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Is this a joke or something serius?
     
    Last edited: May 11, 2009
  7. B

    Basically Member

    #7
    May 11, 2009
    Joined: May 9, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    BILION 3........mmmmhhhh atazitoa wapi...???..
     
  8. L

    Limbukeni Senior Member

    #8
    May 11, 2009
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ingekuwa shilingi moja powa billions????
     
  9. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Huyu s.o.b vipi? Moderator, humu ndani ktk JF tumeingiliwa na watu wanaovuta. Inafaa kuwafanyia vetting ya nguvu. Hukumu tarehe 29 Aprili, siku 12 zilizopita hakuna hata gazeti moja la Rostam lisitoe hizo habari?
     
  10. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2009
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaka sijwahi kutumauongo hapa hata siku moja,tena wala sio mahali pake.kubenea ana hali ngumu kwa sasa....na bado ana kesi zaidi ya kumi,kimsingi wale wote waliokuwa wakimpamba humu kuwa watakufa nae ndio wakati wao wa kuonyesha kuwa wako nae,mwanakijiji yuko wapi?field marshal?slaa etc
     
  11. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #11
    May 11, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,720
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280

    hakuna neno mzee mengi atamlipia ...pesa anayo!!! au atamuwekea wakili akate rufaa...ndio ajali za magazeti!! hakuna gazeti lisilo na kesi...
     
  12. K

    Kokolo JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2009
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Haya ndo matokeo ya kushindia mhogo wa kuchoma na maji, usiku maharage na mhogo. wakati huo mbu wanafanyizia usiku kucha kweli akili zitafanya kazi.
     
  13. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Source please
     
  14. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    "hakuna neno mzee mengi atamlipia ...pesa anayo!!! au atamuwekea wakili akate rufaa...ndio ajali za magazeti!! hakuna gazeti lisilo na kesi..."

    ________________________

    Phillemon Mikael: magazeti ya RA, hasa Rai na Mtanzania yanaongoza kwa kuwa na kesi hapa nchini.
     
  15. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nimekupata. Ni hilo jina lako tu ndiyo lili nishtua kidogo ndiyo maana ikabidi niulize haha. Maana nikadhani tuna aspiring future fisadis humu. Anyways thanks for the info.
     
  16. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2009
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Source ya nini wakati mimi ndio nakwambia?????? unataka kujua nini cha ziada?hio ndio hukumu na ilikuwa ikiendeshwa na wakili Kennedy Fungamtama,ambapo kutokana na ujinga wa Kubenea alishindwa kufata taratibu za kisheria na matokeo yake ikasikilizwa upande mmoja
     
  17. A

    Asha Abdala JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 1,135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Kwa hiyo unataka kusema hajashindwa kwa maudhui kwa maana ya uwongo wa habari ila technicalities za ufunguaji wa kesi? Manake naona case yenyewe unasema imesikilizwa ex-parte. Kwanini Kubenea hakumpa Tundu Lissu au Marando?

    Naona habari yenyewe imekaa nusu nusu, hebu tuletee habari kamili ikiwemo hukumu ya kesi

    Asha
     
  18. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0

    Kama kubenea anashindwa kumtazama mzee wake kule Baleni what makes you think anatakuwa na pesa za kuwalipa hao malawyers?

    those guys are not cheap
     
  19. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #19
    May 12, 2009
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,919
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    DOTS connected,finally.....
     
  20. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #20
    May 12, 2009
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0


    Unamshukuru mungu yupi,!!! mungu wa mafisadi au?????!!!
     
Loading...