Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama ya Kisutu yawahukumu wezi wa EPA, Maranda na Farijala miaka 22 jela

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ByaseL, May 23, 2011.

  1. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Habari kutoka Mahakama ya Kisutu inasema Maranda na Farijala wamefungwa jumla ya miaka kwa wizi wa EPA. Wakitoka wanalipa pesa walizokwapua

     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Hukumu hiyo inawahusu wao wenyewe au hata wale walirudisha kama Jeetu Patel?
     
  3. P

    Papizo JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mhhh kuna porojo hapa nadhani hii ni kuwafunga watu macho baada ya miezi miwili wanakata rufaa na kuachiwa,sijui kama kitu hapa.....
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Mkuu hapo Juu ni Maranda sio Marando
    Hii ni kubwa sana sana na walipaswa kupewa kifungo kikubwa zaidi maana hii ni uhujumu uchumi
     
  5. T

    Tata JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,239
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Nini maana ya Jumla? Je ina maana kila mmoja amefungwa miaka 11 jela?
     
  6. P

    Papizo JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mkuu maswali mengi ya kujiuliza hapo ina maana ni wenyewe tu ndio walichota hizo hela au vipi????
     
  7. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    I hope ni habari za kweli

    CHADEMA watanasema hao jamaa wameonewa

    What a shame kwa Chama kama Chadema , angehukumiwa Chenge na Lowasa pia wangesema wanaonewa na Kikwete

    Damned if do damned if you dont!!
     
  8. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Waache wafungwe tu, si wangesema waliowatuma hizo hela?Maana tunajua wao walitumika tu kukwapua hela za EPA
     
  9. S

    Sio Mwanasiasa Senior Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sasa hilo swali gani la kujiuliza?..anyway ndio akili yako lakini tufanyaje sasa,.haya jiulize
     
  10. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magazeti yao ya uhuru, habari leo na jamba leo yamekosa cha kuandika kwa siku kadhaa mfululizo. naona sasa wameamua kuyatengenezea headlines.

    kama jeetu patel hajafungwa, hiyo hukumu ni batili.
     
  11. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbuzi wa Kafara
     
  12. z

    zamlock JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    safi sana ila wapo vinala wao walio wapa njia ya kuiba
     
  13. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa hayo ya chadema yamefikaje hapa.
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbona sijaona chochote.
    Jitu, EL, Che Nkapa, JK, RA .....
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    mbona michache sana.........wangefungwa maisha kabisa
     
  16. T

    Technology JF-Expert Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    they knew what they were doing and got exactly what they were looking! tusibiri na hao wahindi
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    May 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    walau!isije ikatokea appeal,na wangelipa hela b4 going to jail,just incase wanafia huko!tunahitaji sheria ya china,mafisadi wapate death penalty!
     
  18. T

    Twasila JF-Expert Member

    #18
    May 23, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,421
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Habari za kuzinduka toka usingizini. Enjoy your snap
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    May 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unapenda sana kudandia treni kwa mbele
     
  20. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #20
    May 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    King'ast,

    Did you mean to write Snap or a nap?
     
Loading...