Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama ya kadhi yatinga bungeni tena leo

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Gama, Jun 27, 2012.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Naangalia kipindi cha bunge saa hii na kuna mbunge anachangia. Anataka mahakama ya kadhi ilejeshwe. Utetezi wake ni kuwa mbona majirani zetu Kenya wanayo?, utetezi mwingine ni kuwa, kama imewezekana kwa kenya na India ambako waislam hawazidi asilimia 16 kwa nini haiwezekani Tanzania ambako waislam ni zaidi ya asilimia 65
     
  2. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145

    hvi tuna kipengele cha dini kwenye sensa eeh...:argue:
     
Loading...