Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama ya Kadhi yaombwa Bungeni na Mbunge wa CUF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Jun 26, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ataka mahakama ya itakayosimamia haki za waislam hasa wanaopoteza haki ya kuoa na kuolewa na haki ya kuacha na kuachwa.
     
  2. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sasa kwani wamekatwa kuwa nayo?
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hawa wanauamsho hawatulii?
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Pia kusimamia Ulaji mzuri wa pilau
     
  5. a

    adolay JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Mbona kikwete ameruhusu, huyu mbunge wa serikali ipi asiefahamu hilo?

    Suala ni mahakama ya kadhi au fedha za serkali? napata utata hapa
     
  6. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Baadaye mnasema wakatoliki wapo mbali kimaendeleo kumbe ninyi baadala ya kuomba mambo ya msingi udini tu unawasumbua kila kitu. Sasa imebakia kuomba waislamu muwe na daladala zenu, baadaye mtahitaji kutengewa barabara zenu..
     
  7. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Waisilamu wanakataliwa kuoa au kuolewa?
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi waislam wamekataliwa kuanzisha Mahakama yao ya kadhi?
     
  9. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,125
    Likes Received: 1,383
    Trophy Points: 280
    Waislamu acheni kujichelewesha anzisheni mahakama ya kadhi muiendeshe kwa fedha yenu sasa mnataka serikali iwaanzishie na kuendesha kwani serikali ina dini? nyie kama mnataka kukatana mikono, kupigana mawe anzisheni kwa gharama zenu! tuisukumeni serikali ianzishe shule hospitali ijenge barabara, itupatie maji safi ituletee umeme, ipatie vijana wetu ajira n.k hilo la mahakama ya kadhi changishaneni misikitini muanzishe hiyo mahakama!!
     
  10. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawajakataliwa serikari imeruhusu lakini kwa gharama zao wao walikuwa wanataka shughuli za mahakama hiyo zigharamiwe na serikari naona hapo ndio bado wanadai
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Jimboni kwake kuna madawati ya kutosha na maji ya bomba maeneo yote??
    Huduma za kijamii zimejitosheleza??!
     
  12. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Wanajua wanachokitaka wanataka mtu akitenda kosa kama ni muislamu wanamuhukumu wenyewe
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    RC wana mahakama yao na mambo safi kabisa. kwa nini serikali gharama za mahakama za kadhi?
     
  14. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitaeleweka tu! Ngoja nijipange kufungua kesi ya kuidai Tanganyika ili wao waende zenji na kadhi yao.
     
  15. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,158
    Likes Received: 3,420
    Trophy Points: 280
    mkuu wanasiasa ndio wanaotuchanya kwa maslai yao. Na huyo mbunge ndio ameona pa kutokea ni mahakama ya kadhi.!!
     
  16. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Inaonekana kwa wenzetu kuoa na kuolewa ndiyo agenda kuu ya maendeleo. Poleni sana.
     
  17. H

    Hydrobenga JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 1,124
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    We ***** unafikiri nchi ya baba ako hiii......kwani hakuna waislamu Tanganyika ? Wewe mtiti wa waislamu unaujua au unausakia ?
     
  18. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtiti wa waislam ni kama ule wa waislam 42 wa somalia waliofia dom,kama ni wajanja wanakimbia nn wakati mtiti waliuanzisha
     
  19. H

    Hydrobenga JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 1,124
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    [​IMG] By kuku dume [​IMG]
    Kitaeleweka tu! Ngoja nijipange kufungua kesi ya kuidai Tanganyika ili wao waende zenji na kadhi yao.


    Ok sasa mwambie huyo mbwiga ajue hata hapa tanganyika waislamu wapo ... na wanaweza kuigeuza hii nchi somalia ndani ya dakika sifuri
     
  20. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    pigeni kelele weeeee.....mkianza ujinga wenu tunawaletea afande Tossi ili awafanye kama alivyowafanya mwembechai na Zenji mwaka 2001
     
Loading...