Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama ya KADHI kwenye katiba ya Kenya

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Game Theory, Jan 3, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    HAYA NDIO YALIYOKUWA YANATOKEA KULE KENYA WAKATI WANAJADILI KATIBA YAO...ISHU YA KADHI COURTS
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :shock:
     
  3. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Halafu mwisho wake?
     
  4. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Halafu mwisho wake??? Je imeshawafanyia dhara yoyote? Msitake kujilinganisha na Wakenya, wametuzidi mbali sana kiutashi na kiutendaji. sisi tumebakia kuiga tu tena mbaya zaidi tunaiga upuuzi huku ya maana tukiyaacha kwa kujisahaulisha na kutafuta sifa tusizokuwa nazo!! Ukiitazama vizuri karagosi hiyo utapata picha halisi ni kina nani walikuwa wanaipinga!!!
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    utamuweza Dr. Who wewe? ndo kamaliza hapo
     
  6. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    utamuweza Dr. Who wewe? ndo kamaliza hapo
     
Loading...