Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama ya kadhi haitakuwa kwajina la yesu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 22, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Wana ndugu wapendwa katika bwana nimependa kuwapa moyo watanzania hususani serikali ya tanzania msijisumbue na makelele ya baadhi ya watu ...hii mahakama inayopigiwa kelele haitakuwa katika jina la yesu...na popote watakapopanga kukaa kukutana na serikali mungu lazima avuruge vikao vyao.....na sema haya kwa mamlaka tuliopewa na mungu

    ISAYA 7:7

    BWANA MUNGU ASEMA HIVI NENO HILI HALITASIMAMA WALA HALITAKUWANAPENDA KUWAHAKIKISHIA HAKUNA KITU KINACHOITWA MAHAKAMA YA KADHI KITACHOTOKEA......

    HESABU 14:28

    KADRI MNENAVYO NDIVYO NITAKAVYOTENDA MUNGU ANATIMIZA AHADI ZAKE ...HIVYO BASI KAMA TUNAVYOSEMA LEO HAKUNA WALA HAITAKUWA MAHAKAMA YA KDHI MUNGU AMEKWISHATENDA


    MWANZO 11:7

    HAYA NA TUSHUKE UKO TUWACHAFULIE USEMI WAO ILI WASISIKILIZANE MANENO WAO KWA WAO ....NAPENDA KUWATANGAZIA HATA WAKUSANYIKE 60 NA SERIKALI HAWATOELEWANA KAMWE NISHASHUA UPAKO WA KUTOKUELEWANA CHOCHOTE WATAKACHOFIKIRIA .JUU YA MAHAKAMA HII..

    MUNGU AWABARIKI WOTE
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    duh hii kali sana,

    mahakama ndo inaingia hivyo taratibu!
    nasubiri nione maandiko kama yatatimia
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Edson
    maneno ya mungu ni ya kweli""neno langu ni la kweli na uhakika""
    kama una imani basi angalia nguvu za mungu zitakavyowashukia...hata wakae kempiski.....mungu wetu yupo juu....

    Mith 23:17 "ajionavyo mtu ndivyo alivyo""so ukiwa huna imani utaona yale yasio na imani ukiwa na imani basi imani..lazima itende kazi/...
     
Loading...