Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama ya Jashi yaombwa Bungeni na Mbunge wa Cuf

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Jun 26, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ataka mahakama ya itakayosimamia haki za waislam hasa wanaopoteza haki ya kuoa na kuolewa
     
Loading...