Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama ya Arusha, yatoa waranti kukamatwa kwa wabunge na viongozi wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwan mpambanaji, May 27, 2011.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Baada ya kutofika mahakamani bila Taarifa, mahakama yaamuru Viongozi wa chadema, Mh Mbowe, Dr Slaa, Lema, Ndesa, Selasini kukamatwa.
    Nimefanya mawasiliano na hawa viongozi wabunge wamesema walishatoa taarifa ya kutoluwepo leo mahakamani kutokana na vikao vya kamati vya Bunge, hivyo wanashangaa hakimu kuamuru wakamatwe ilihali alishakubali..
     
  2. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wakamatwe tu na wawekwe ndani kwani sio wote ni wabunge, hata slaa nae ni mbunge au analipwa mshahara tu kama wa mbunge ?
     
  3. M

    Mmbwanga Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka huu watakaba hadi penati kutafuta pakutokea lakini hawatapata. Kitu kinaelekea ukingoni hiki, full kutapatapa
     
  4. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wewe thinktwice,fikiria tena kama lilivyo jina lako,nimesema kuwa wabunge ndio nimeongea nao,wakasema wapo kwenye vikao,hayo ya mshahara wa dr slaa ni yako,acha ujinga
     
  5. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakimu km alikubali halafu akasahau kisheria imekaaje?
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huyo hakimu kama alitarifiwa na akakubali halafu ametoa hayo maamuzi basi atakuwa amekunywa banana au viroba kule olmatejoo!
     
  7. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    anatakiwa afanyiwe massage
     
  8. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hiyo inaonyesha jinsi gani serikali ya ccm na watendaji wake wengi walivyo na akili finyu. Huyu hakimu hastahili hicho cheo kama hata kazi yake haijui. Inatia kichefuchefu.
     
  9. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamata Dr, hayuko kwenye kamati yoyote ya bunge kwa kuwa si-mbunge, sema anamarupurupu kama ya mbunge..tunatunga sheria na lazima tuzifuate.
     
  10. mbasajohn

    mbasajohn JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mahakimu mda mwingne huwa hawana uelewa mzuri wa sheria hasa hawa wanaopata uhakm kisa anajuana na mjomba n matatzo tupu
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mara ya mwisho, swala hili lizungumzwa kuwa watuhumiwa watakuwa kwenye majukumu ya kiserikali na lakini wakili wa upande wa serikali alisema atawaombea ruhusa..na ikumbukwe kesi hiyo haikuendelea baada ya washitakiwa wawili kukosekana kwani walipawa wote kuwepo hivyo kama mmoja atakuwa aliruhusiwa yaani asingeweza kufika inamaana wote kesi isinge endelea..hivyo kama imeshindika mwezi huu huenda isiendelee kwani bunge ndiyo hivyo tena linaanza, Mrs Slaa atakuwa mbiyo kujifungua.....
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kwa tanzania ni kawaida kusahau,hamna kosa hapo wala adhabu
     
  13. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Shida yako ni nini?:mod:
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wanatafutiwa visa tu!
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwaka huu hawapati mtu

    Jakaya anataka kuwakeep busy na kesi ili mambo yapite mzaha mzaha bungeni:pound::pound::mod::mod:
     
  16. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Unathibitisha tatizo tulilonalo watz wengi. Huwa ni wavivu wa kusoma na wepesi wa kurukia hoja. Ndio maana umechangia ujinga kwasababu tu ya uvivu wa kusoma. Mtoa mada amemjibu mjinga mwenzio ambaye nae amechangia bila kusoma. Ni kwamba waliosema wapo kwenye shughuli za kamati za bunge ni wabunge na ndio ameongea nao. Acha ubwege!
     
  17. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Acha wawakamate,tuwaonyeshe maana ya nguvu ya umma...hakimu alishapewa taarifa,kama kashinikizwa atajua mwenyewe...
     
  18. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    we kama umetoka kuzimu hujui linaloendelea si ukae kimya. Kwa mtu mwenye uhai anajua kesi ilihairishwa kwa kutofika watu wawili,sasa kama wabunge hawapo kesi si ingehairishwa tena? Sasa kutokuwa mbunge kwa dr we kunakuumaje? Rudi ulikotoka!
     
  19. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tuache kuchangia kwa ushabiki hoja za msingi zinapoletwa jukwaani. Tutumie fursa kujifunza.

    Leo ni viongozi wa chadema huwezi kujua kesho nani atakuwa kwenye tatizo kama hili.

    Kisheria kama mshtakiwa hajafika mahakamani na yuko nje kwa dhamana hakimu anatakiwa amwite mdhamini na kumuamuru amlete mshtakiwa katika siku itakayopangwa.

    Mdhamini akishindwa kumleta mshtakiwa hatua inayofuata ni kuforfeit bond aliyoweka na baada ya hapo ndipo arrest warrant hutolewa. Kwa misingi hiyo ni dhahiri hakimu karuka vihunzi viwili.

    Swali la kujiuliza ni, je hakimu amefanya hivyo by design or accidentally? Kama ni accident should it be taken in isolation with dhamana ya Mheshimiwa Lissu. Makosa hayo ya mahakimu kukosea katika misingi ya sheria ya dhamana yakichukuliwa kwa pamoja mtu wa kawaida anapata hisia gani??

    Je kama mahakama kuu haitaingilia kurekebisha makosa hayo jamii itaathirika vipi????
     
  20. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    you are a disgrace!!!!!!!!!!!!
     
Loading...