Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama sasa at least

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Aloysius, Aug 9, 2011.

  1. Aloysius

    Aloysius Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [h=2]Mahama sasa at least[/h]
    Eti ule muswaada wa 20011 wa Uongozi wa mahakama vipi, unaompatia Mkuu wa mkoa uwenyekiti katika tume ndogo ya nidhamu, haileti ka mockery kidogo kwa mahakimu, haileti ka judicial interference. Au kako bomba?​
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wakuu wa mikoa na wakuu wa wilaya tayari walikuwa na uwezo kwa kupitia mlango wa uani wa kuwaelekeza mahakimu wafanyeje/waamueje masuala mengi yanayoelekea kuirarua serikali na chama tawala magamba.

    Kutungwa kwa sheria hiyo ilikuwa ni kujaribu kuhalalisha nguvu ya wanasiasa kwa wanataaluma.
     
Loading...