Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama mkoani kigoma yatoa hukumu ushindi wa PETER SERUKAMBA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wa kusoma, Apr 6, 2012.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,639
    Likes Received: 1,283
    Trophy Points: 280
    Mahakama ya mkoani kigoma imetoa hukumu ya kesi ya kupinga matokeo ya uchaguzi yaliyompatia ubunge ndg. Peter Serukamba wa CCM dhidi ya All Khalfan Mleeh wa CHADEMA. Mahakama imetupilia mbali ombi la mgombea wa cdm na kusema hana vielelezo vya kutosha kumvua ubunge mh. Serukamba kijana mtiifu kwa Lowasa.

    Tayari magari ya washawasha na askari wenye mabomu ya machozi na silaha za kivita wanarandaranda mtaani ili kuzima vuguvugu la watu wanaotaka kuandamana.

    Source: niko kigoma kikazi.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu leo mahakama inafanya kazi?mbona sielewi?
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Mhmh, kama ni kweli basi huu utakuwa ni mwaka wa aibu sana kwa uhuru wa Mahakama. Sidhani kama kuna mtu atakayebakia kuwa na imani na hizi mahakamasisiemu. Kama Mahanga naye atashinda sitakuja kwenda mahakamani hadi hapo ccm itakapokufa. Mungu saidia ccm ife 2015 ili watanzania hawa wapate sehemu yenye kutoa haki
     
  4. e

    edicom Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Leo ijumaa kuu
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    We call Democratic Republic of Tanzania
     
  6. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kama kwa mazingira ya kesi ya lema amevuliwa ubunge unaona ugumu gani kwa mahakamasisiem kumpa ushindi serukamba?
    unaona ugumu gani kwa mahakaa sisisem kumpa ushindi mahanga.
    ishu ni kua kwa sasa ndo sisiem wanakata roho, kwa hiyo ni kama wapo frustrated, hata aibu hawaoini tena, hata
    akili zao katika kufocus zishakua butu sana. manake kwa mtu mwenye akili kesi ya lema angeshinda ingeweka mazingira mazuri ya mahanga na serukamba kushinda bila maswali mengi hata kaa walistahii kushindwa.
    lakin wao hawaoni kua kutomtendea lema haki knazidi kuwafungua wengi macho.
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,091
    Likes Received: 11,338
    Trophy Points: 280
    CCM wana jaji duniani, CDM tuna jaji mbinguni.
    Tolerance gives power.
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    atakwambia mahakama haina dini
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    au mahakama ilikutana kwa dharura?!
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakika CCM ni wasanii sana wacha waendelee na usanii wao kama comedy vile lakini kutahamaki 2015 hiyo ndiyo unakuwa mwisho wao.
     
  11. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Unashangaa kufanya kazi leo?? Mahakama iliwahi kufanya kazi hadi usiku wa manane kuzuia mgomo wa walimu, tena kwa kumulika na karabai. Yaani Kikwete ataingia katika historia ya uongozi mbovu duniani
     
  12. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iko kazi mahakama za ccm.
     
  13. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mi nipo Kigoma tena baada ya kupata hii habari nimezungukia maeneo ya mahakamani na mwanga sokoni na ila sijasikia kitu kama hicho, hata hao askari sijawaona.
     
  14. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    endeleaga kusoma wa kusoma.:heh:
     
  15. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa mahakama za tanzania tusitegemeee hata siku moja CDM kupata ushindi, labda kwa majaji walio watiifu kwa kazi zao. lakini majaji wengi ni vibaraka wa magamba. unategemea serukamba kijana mtiifu kwa lowasa avuliwe ubunge?
     
  16. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mkuu,leo ijumaa kuu nani? Aliendesha kesi
     
  17. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mbaya zaidi majaji wao wakifa wote wanatamani kwenda mbingu ya chadema ainakuwa toolate na dhambi zao za duniani so wanaishia kula duniani tu chadema wanakula maisha milele duniani na mbinguni
     
  18. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Wao watatumia polisi, mahakama, jeshi na fedha lakini wananchi tutatumia sanduku la kura kuiangamiza CCM 2015. Kuna kila dalili kuwa wananchi wamechoka na ccm haikubaliki, tushirikiane kuitokomeza
     
  19. M

    MAPIKIPIKI Member

    #19
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani leo kwani mahakama ziko wazi au kwaajili ya magamba haina tatizo?
     
  20. m

    mkombengwa Member

    #20
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    thanx..we believe in allah!
     
Loading...