Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama:Lema anakesi ya kujibu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PISTO LERO, Mar 15, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kesi ya kupinga ubunge wa Godbless lema inaendelea kunguruma mahakama kuu kanda ya arusha.baada ya mahakama kutupilia mbali pingamizi za awali zilizo wekwa na mawakili wa utetezi. Mwendesha mashtaka alisema mawakili wa utetezi walijingiza kwenye mtego kwa kuacha kulete pingamizi kuhusu makosa ya kisheria dhidi ya hati ya mashtaka,na kujikita kataka kutafsiri na kurekebisha madai yaliyomo kwenye hati ya mashaka,kazi ambayo haiwezi kufanywa na mahakama wala utetezi.

    Na kusema mahakama haiwezi kushughulika na ukweli wa maneno yaliyo tamkwa,bali mahakama itaangalia iwapo manena hayo yalitamkwa na iwao yanastahili kutamkwa.
    CHANZO:GAZETI LA MWANANCHI
     
  2. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hapo kesi ya kujibu ni ipi? wewe unajua maneno ya Kisheria?
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    haki itendeke na tuone ikitendeka
     
  4. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Mahakama zetu haziwezi kutenda haki hata siku moja linapojiri swala la kisiasa,yupo Jaji mmoja mstaafu(simkumbuki jina) alishawahi kukiri hadharani kwamba katika kipindi cha utumishi wake asichokisahau ni pale alipolazimishwa kutoa hukumu.
     
  5. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwa stahili hii mammvi namvulia kofia anatisha
     
  6. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu kama hauna cha kupost usiwe unakimbilia kuleta mada kabla ya kuitafakari!hapo kesi ya kujibu iko wapi?
     
  7. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    shida ya baadhi ya wanachama wenzetu ndiyo hi,hata kwenye ukeli mnataka tuseme uongo.hatutafika kwa mtindo huo sasa nini hujaelewa hapo
     
  8. m

    macinkus JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni Augustino Ramadhani, aliye staafu mwaka jana, na juzi alipewa tuzo na Merkani kwa kazi nzuri!!
     
  9. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Nimesoma Heading nikajua kuwa unaripoti kuwa Mahakama imetoa Ruling hiyo kuwa kuna kesi ya kujibu. Anyway, pengine hujui taratibu za kimahakama.
     
  10. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    siko tayari kupaka rangi ujinga,kama navyo taka wewe.
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    heading yako na content vinatofauti! ndio maana unaulizwa kesi ya kujibu ipo wapi katika maelezo yako?
     
  12. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ndugu yangu nimeweka chanzo tusiwe wavivu kiasi hicho.
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ngoja apambane na kesi, yeye alifikiri kugombea ubunge unakurupuka tu kama unaiba mwizi.
     
  14. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Hilo gazeti unalolisema ndio chanzo chako halijaandika Heading hiyo yako, na wala content za habari ya kesi ya Lema hazisemi kuwa Mahakama imemkuta Lema na kesi ya kujibu. Watu wengine mlishazoea kuchakachua kila kitu, muwage mnashirikisha basi na akili zenu japo kidogo. Halafu ukionyeshwa ulipochemsha unamuona mkosoaji wako mbaya. Anyway, huwezi kuwa hujalewa.
     
  15. K

    Kamura JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vipi hawajamfungulia kesi ya wizi wa magari au wanasubiri hii iishe kwanza?
     
  16. Manjagata

    Manjagata JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 2,795
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Masaburi at work! Kaaazi kweli kweli!
     
  17. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Yaani unasoma habari kisha unanukuu vifungu / mstari mmoja mmoja na kuleta hapa kama hoja.

    Weka habari nzima tukuelewe siyo vifungu vifungu.


    MIZAMWA
    INANIUMA SAANA!!!!!
     
  18. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ujinga unao wewe uliyeandika Lema ana kesi ya kujibu,hiyo ruling iko wapi,maelezo yako ni kua mahakama imetupilia mbali pingamizi za awali baada ya muendesha mashtaka kusema kua mawakili wa utetezi walijiingiza kwy mtego,hakuna content iliyo onyesha kua jaji ameamuru kua Lema ana kesi ya kujibu!hapa tunaeleweshana na si kutukanana!siko na utamaduni wa kutukana japo matusi kila mtu anayajua
     
  19. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    bla bla tu hizi
     
  20. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Heading na ulichopost vinakinzana....Lema ana kesi ya kujibu..ielezee sasa kwenye post yako tujue lema ana kesi gani??
     
Loading...