Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama kuu yazuia mgomo wa madaktari.

Discussion in 'JF Doctor' started by Brightman Jr, Jun 22, 2012.

  1. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wadau taarifa rasmi toka chombo cha umma TBC-Taifa ni kwamba mgomo uliotangazwa na chama cha madaktari kuanza kesho tarehe 23.06.2012 mahakama kuu kitengo cha kazi imeamuru kusitishwa kwa mgomo huo kutokana na madhara makubwa yatakayotokana na mgomo huo. Nawasilisha.
     
Loading...