Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama Kuu yaamuru madaktari kusitisha mgomo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BORNCV, Mar 9, 2012.

  1. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikia taarifa ya habari tbc taifa (radio ya magamba) ya saa 0:00 kwamba ma-doctor wameamrishwa na mahakama kusitishe mgomo wa kuwashinikiza waziri na naibu waziri wa afya wajiuzuru.

    Hii maana yake nini?

    Barua toka Ofisi ya Waziri Mkuu kwenda kwa vyombo vya habari:

     
  2. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    This is one of the most aoutregeous statements I have ever heard. Mahakama kuu inaingilia vipi mgomo wa madaktari? Mtoa mada, rudi shule ujifunze kuandika . Kumbukeni hawa wanagoma kudai madiliko ya kiutendaji.

    Ni kweli hii serikali ya kikwete kila kitu kinawezekana. Jembe apone arudi nyumbani kuiongoza nchi
     
  3. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    He!Kweli hili?Ebu toa ufafanuzi!Yaani kuanzia kesho kunamadoc watalala segerea!
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nani alifungua kesi na kesi iliendeshwa wapi, karibu vitisho vyote mtamaliza imebaki kusikia jeshi limesema, kinachotakiwa ni very simple waziri na naibu wake watoke pale ili mazungumzo yaendelee na si vitisho.
     
  5. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mahakama kuu ndio iliyotoa tamko kuwa mgomo wa madaktari usitishwe mara moja.

    Sorce tbc taifa.
     
  6. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwani mahakama ndio mwajiri wa madokta.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    hii ni kama mambo ya bakwata au shimbo..kutumiwa.
     
  8. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mahakama zetu kama za kichina vile! Kesi imeendeshwa gizani, hukumu wameitangaza!
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Nadhani sasa wanataka kutumia mbinu za "mahakama imeamuru hawajatii sheria".. what is wrong with this people? Wanazo jela za kutosha? Hivi kweli 2 wawili kuondolewa kunasababisha kutumia nguvu hii yote? Kwanini basi wasitume Jeshi la Wananchi na POlisi kwenda kwenye nyumba za madaktari na kuwalazimisha kurudi kazini?
     
  10. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waziri mponda mbishi, anasema mbona waziri wa ulinzi na JKT ameshakutwa na mabalaa mara nying tu, yakiwemo ya gongolamboto na mbagala, pia waziri wa mambo ya ndani, polis wake wanaua raia kila kukicha, yeye kutofautiana na madaktar imekuwa nongwa!
     
  11. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Cha kushangaza zaidi huyo Hakimu aliyetoa hiyo Hukumu wiki ijayo nae anagoma kudai maboresho ya maslahi ya kazi yake. Nadhani wote tumeskia juu ya Mgomo wa Mahakimu jamani!
     
  12. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndio maana limeletwa hapa ili lijadiliwe mkuu !
    Watakuja wataalam wa mambo na watafafanua zaidi lakini mtizamo wangu lazima kuna k2 jk amefikili ndio maana ameamua kutumia mahakama hebu ngoja 2subili iyo hotuba yake.
    Maana jambo lenyewe limeanzwa kutangazwa usiku huu !
    Sasa sijui iyo mahakama imeamua saa ngapi !
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,735
    Likes Received: 4,595
    Trophy Points: 280
    Jamani asiyejuwa utamu wa Land cruiser V8 amuulize Nape Nnauye.
     
  14. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Yahani kutapatapa kwote ni kumng'ang'ania Mponda tu? Viongozi huzaliwa! Na si kutengenezwa kwa mitandao. Ovyoooooo!
     
  15. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ...This can't be true. In maana kila njia imeshindikana kutatua tatizo hili?

    ...Kila mmoja kuja na kauli yake juu ya huu mgomo ni KIAMA. Are we really in deep shit or is it just being hyped?
     
  16. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Yaani Mponda na Nkya tu ndo wanaopiganiwa,
     
  17. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hii hali ilipofikia sasa ni wanataka kuanza kutuchekesha tu....
    Haya hii mahakama imetokea wapi??
    Anhaa wanaandaa cushion za JK kuangukia kesho mbele ya vile vizee!
     
  18. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Achana nawanamtandao!Eti oooh wanamtandao wameachana namambo yamtandao!!Kesho madoc wanafukuzwa kazi,wakikaidi keko nasegerea inawangoja!Nchi yakusadikikaa....bwana!Doc unamlazimisha kurudi kzn?Akianza kutoa poor treatements kwawagonjwa?Kisa waziri na naibu wake!
     
  19. T

    Topical JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    problem solved..

    mengine wanatafuta tu pakutokea sasa..

    a lot of speculation and spinning (especially) media attention
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Mahakama ina mamlaka gani kutoa amri kama hiyo?
     
Loading...