Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama Kuu ya Tanzania yaamuru DOWANS kulipwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Glad, Sep 28, 2011.

  1. G

    Glad Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daa kumbe sakata la Dowans kulipwa bado linaendelea? nimesikia tu kwa mbali kwny taarifa ya habari ITV saa mbili hiii!! Wadau vp hii imekaaje?
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kwa nini usisikilize kwanza ndo ukaja na habari ya kueleweka.....uko tanzani lakini hata magazeeti husomi!!!!
     
  3. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mahakama kuu imeamuru dowan walipwe
     
  4. Izack Mwanahapa

    Izack Mwanahapa JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mahakama kuu ya Tanzania kupitia Jaji Emilian Mushi imeiamuru Tanesco kuilipa mabilioni ya fedha kampuni ya dowans kwa kigezo kuwa mahakama ya Tanzania haiwezi kupingana na Mahakama ya kimataifa, lakini pia mahakama imeiamuru Tanesco kulipa gharama zote za kesi hiyo ambazo bado hazijafanyiwa tathmini.
     
  5. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF, siko kwenye sehemu yenye mawasiliano ya uhakika na hapa nilipo mtandao unakatakata. kesi ya DOWANS iliamriwa leo, je nani mshindi?
     
  6. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeamini nchi yetu ni ya Rostam Aziz anafanya anachokiamua. Wakili Fungamtama (Mfanyakazi wa Kulipwa wa Rostam) amemaliza kila kitu alichokiasisi.
     
  7. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    DOWANS walipwe bill94.. Hukumu hii imenikera sana nahic kukisa amani kabisa. Loo jamani hii country vp?
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    mgao upo na bill hazieleweki,sasa ndo watatukamua kabisa my god! Rost
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,544
    Likes Received: 6,150
    Trophy Points: 280
    Sitta na Kamati ya Mwakiembe ama wajitoe serikalini kuprotest tozo hiyo kuridhiwa au wawaombe radhi Watanzania kwa kuidramatize issue hii!.
     
  10. W

    We know next JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jaji Mhe. Emilian Mushi, hukumu yako hii imewakandamiza Watanzania wote Maskini wa Nchi hii, kwani pamoja na sheria zenu kujifanya mnafata sana sheria, kwa hili umechemka. Wewe unajua kuwa toka utoaji wa zabuni kwa kampuni hii feki, uligumikwa na ukiukaji wa Haki za Binadamu kwa kutumia kodi ya walalahoi wa Tanzania kwa ajili ya kujinufaisha watu wachache, Au hilo hulijua? Sasa wewe unasema sheria za Kimataifa, sisi zinatuhusu nini kwa maisha yetu? Iandike siku hii ya leo, nina uhakika utakujua kuijutia. Take My Word.
     
  11. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Wakuu tunaifahamu richmond na baadaye dowans, zilivo ingia tukatae uamuzi woote uliotolewa tusikubali kuibiwa.
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ccm mmeiangamiza tz mmeifanya kua shamba la bibi kila anaejisikia anakuja kujichukulia chake na kuondoka, chakutegemea ni sisi wananchi kufanya uamuzi thabiti wa kuikomboa nchi yetu ambayo imekua kama madada poa wa ohayo ambao kila mwanaume anaekuja ni halali yake, walianza richmond (richad monduli) wakajichukulia na ilivyobainika ufisadi uliokuwepo ndani yake wakawauzia dowans na serikali ya ccm ikatumia nguvu zake zote ktk kulifunika hili. Dowans nao wameka na pindi ufisadi uliokuwepo ndani yake kwa viongozi wetu kuingia mkataba ambao hata tahahira awezi ingia, baada ya serikali kuvunja mkataba dowans wamedai fidia kubwa ambayo ni mzigo kwa mtz wa hali ya chini na sasa dowans hii hii imeuzwa tena huku rais wetu akithubutu kusimama mbele ya umma na kutudanganya mmiliki wa dowans hamjui. Ndugu zangu watz nataka niwajulishe ya kuwa tz haita jengwa na mgeni wala viongozi wetu wabadhilifu walioko madarakani bali sisi wenyewe. Namalizia kwakusema Zambia wamethubutu kwanini sisi watanzania tushindwe?
     
  13. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama Tanesco waliweza kutoa milioni 50 ili watu wakanywe bia dodoma basi ni muhimu wakalipa deni hilo kwa Dowans potelea mbali hata kama ni kwa miaka 100.
     
  14. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni dawa chungu kumeza, lakini Dowans ilishashinda kwenye int courts, parties walikubaliana mashauri yoyote ya kimkataba yaasisiwe na kusimamiwa na tribunal za nje....

    Kwaajili ya pressure za hapa na pale ndio maana tukaipinga hii hukumu locally, cha msingi kuangalia na kuupitia upya mikataba ambayo iko current, ambayo tunaweza kuirekebisha...

    Yaliyopita si ndwele...
     
  15. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Huu ndiyo wakati haswa wa upinzani kuwaeleza uma wa wanaigunga vile Rostam na CCM walipotufikisha
     
  16. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani huu upole wetu huu tutajaingizwa kidole machoni huku tunaangalia tu. Hili sakata toka mwanzo ni wiiiiizi mtupuu. Tulitegemea mwisho ingekuwa hivi. Nifahamuvyo mimi hili deni tutakao lipa indirectly ni sisi watanzania na anayelipwa kimsingi ni Rostam Aziz mana ndo mwenye Power of Attoney ya kisanii sanii. Kwa kweli tukishindwa kuresist hili basi sisi ni wakupima akili, Mahakama ya kimataifa my foot!!!
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hakuna huruma..ushabiki wenu na akina sitta ndo umewafikiasha hapo..tanesko lipa hiyo hela
     
  18. V

    Vonix JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,432
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    jaji msaaafu wa mahakama kuu aliisha sema japo jina lake nimelisahau lakini naamini wana jf wenzangu mtalikumbuka alisema amewahi kuhukumu kesi japo hakuitaja kwa shinikizo za wanasiasa itakuwa hii ya dowans?????????huyo hakimu kashurutishwa kuamua hivyo ni pamoja na njaa yake.ccm imeamua kunywea kwa rostam azizi na ccm inajua ufahamu wa watz waliowengi uko chini wengi mikoani na vijijini hawajui hata kinachoendelea nchi za majirani zetu kesho tu wangekuwa barabarani masikini watz kwanza kwa umeme upi hadi tulipishwe???ama kweli mtaji wa kutawala ccm ni ujinga wa watz.
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Rostam kweli ni zaidi ya gaidi..................na bado moto tutauona
     
  20. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wenye akili zetu tulifahamu mapema itakuwa hivyo
     
Loading...