Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama kuu shinyanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dazu, Apr 14, 2011.

  1. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Miaka takriban minne iliyopita Serikali ilianza mchakato wa ujenzi wa jengo la mahakama kuu mkoani shinyanga. Hata hivyo, ujenzi huo umesimama kwa muda mrefu sasa huku hakuna taarifa rasmi kuhusu sababu za kusimama kwa ujenzi huo. Taarifa zisizo rasmi zinaeleza kwamba, jengo hilo la ghorofa 3 limejengwa chini ya kiwango kiasi cha kuhatarisha maisha ya watumiaji. <?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Hata mimi hiyo sababu ya chini ya kiwango nimeisikia. Sijui ni kweli ama vipi...
     
  3. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    SUNGWA.jpg
    Inatia aibu kwa idara ya mahakama namna hii
     
  4. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama serikali inachakachua... kwa nini wengine wasiige! ....Au tuipeleke mahakama mahakamani.
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kuna kesi inayomhusu jaji kagonga na kuua haijaanza kwa sababu wanashindwa itaendeshwaje! Hii ya jengo haitakuwepo maana wanajua kujitetea
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    jaji kugonga na jengo kutokamilika havina uhusiano wowote kwani mahaka haishtaki mtu bali ofisi ya DPP. Kuhusu jengo alipewa mkandarasi na hela zinatoka hazina naona kwa hili iulizwe hazina na sii mahakama kwnai sio wanaopanga hiyo bajeti.
     
Loading...