Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama kuu Arusha kutumika kisiasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Plato, Jun 14, 2011.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hatujasahau walivyojidhalilisha kwa kutoa amri kumkamata mh.mbowe.leo wanataka askofu mkuu akamatwe.ni vichaa mahakimu hawa? Wanataka mahakama ziruhusiwe kuingilia uhuru wa kuabudu?
     
  2. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hizi mahakama zetu zinataka kutupeleka pabaya. Ninajaribu kufikiria sheria zatu za Tanzania kama kuna sheria yoyote inayoweza kukataza dhehebu fulani wasimsimike Askofu wao. Nijuavyo katiba ya nchi hii (TZ) imetoa uhuru wa kuabudu ambapo ni pamoja na taratibu zao za ibada na namna ya kuwaweka viongozi wao.

    Najua vile vile viongozi wa dini watawajibika mbele ya sheria kwa yale mambo ambayo yana mwingiliano na sheria za kiraia mf.jinai nk. Katika suala la nani awe Askofu na kwa utaratibu gani sidhani kama kuna namna mahakama inaingia huko.
     
Loading...