Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama kuishitaki Serikali ifikapo June mwaka huu

Discussion in 'International Forum' started by Pinokyo Jujuman, May 19, 2012.

  1. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mahakama kuu ya Afrika Kusini imesema itaishitaki Serikali ifikapo mwishoni mwa mwezi wa sita endapo haitatimiza majukumu yake katika nyanja ya Elimu ikiwa ni kusambaza vitabu vya kufundishia mashuleni.
    Mahakama hiyo imesema kwamba kwa kuto kuvisambaza mashuleni vitabu vya 'Kiada' na 'Ziada' ni kukiuka haki ya msingi ya wanafunzi; hivyo ni uvunjaji wa Katiba ya nchi hiyo"

    My take: Uamuzi huu wa Mahakama ni mzuri sana; ikiwa hivi hata kwa mahakama zetu basi kwa hakika Elimu yetu ingekua na ubora sana
     
  2. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Utasubiri hapa Tz mpaka mwisho, ila wapi. Ah ngoja niendelee kusoma zingine.
     
  3. J

    Jujuman JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pinokyo, mwanangu
    Like toka kwa daddy, hapa Bongo tutahitaji kupeleka mahakamani Wizara zote pamoja na Ikulu yake.
    Hapa kuna kivumbi Rushwa toka unyayo hadi utosini. Wizi na ubadhirifu wa mali ya Umma hausemeki
    Mikataba mibovu na wawekezaji wa nje au manunuzi ya nje nayo yote inakula kwetu.
    Kwa kifupi hakuna chema cha Kujivunia!!
     
  4. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    What?Mahakama Joti za Tanzania?That is unthinkable.
     
Loading...